

Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【 chính thống tu tiên, trưởng thành lưu, không CP 】
Tiên nhân phủ ta đỉnh, kết tóc chịu trường sinh.
Nhất giới bé gái mồ côi Giang Nguyệt Bạch, trèo núi cửu trọng thượng mây xanh, chỉ vì tìm được tiên nhân đường, phóng đãng thiên địa đạp vân tiêu.
Tu tiên chi lộ, nghịch thiên mà đi.
Tranh với trời, cùng tranh, cùng người tranh, cùng mình tranh.
Sư tỷ ngày tụng mười quyển kinh, nàng liền đọc sách đến bình minh.
Sư huynh múa đao chừng trăm trở về, nàng liền múa thương đêm tối về.
Sư phụ luyện đan suốt đêm ngồi, nàng liền đan lô hỏa không diệt!
Quyển không chết chính mình, liền quyển chết người khác, tranh thủ quyển khóc toàn tu chân giới.
【 ngươi chuyên chú luyện đan, bởi vì ngươi quyển đắc quá ác, đan lô không chịu nổi gánh nặng nổ tung, luyện đan thuần thục độ -1 】
【 ngươi chuyển đến nồi sắt tiếp tục luyện đan, ngoài ý muốn phát hiện nồi sắt khống hỏa lại càng dễ, dược liệu bị nóng càng đều đều, luyện đan thuần thục độ +5 】
【 chúc mừng, thuật luyện đan của ngươi thăng cấp! 】
*
Chú thích: Tu tiên số liệu giao diện, nhả rãnh thuộc tính, không thêm điểm không khen thưởng không nhiệm vụ, lên sân khấu suất thấp, tự cho rằng không tính hệ thống.
*
Khác: Không tiếp nhận sáng tác chỉ đạo, không yêu thích bản văn hảo tụ hảo tán, ngày sau dễ nói chuyện! Người thân công kích mang tiết tấu cấm ngôn, không phấn ti giá trị độc giả thỉnh an tĩnh bạch phiêu, đừng cho người ngột ngạt!
Danh Sách Chương860 chương
Danh sách chương Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc
Đánh Giá & Review Truyện Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc của tác giả Thanh Phù Tán Nhân là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 860 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc
- Tác giả: Thanh Phù Tán Nhân
- Thể loại: Tiên Hiệp
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (860 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc của tác giả Thanh Phù Tán Nhân hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc:
- Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 860 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc
11. Truyện Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Thanh Phù Tán Nhân.
22. Truyện Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 860 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nàng Đem Toàn Tu Chân Giới Quyển Khóc tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả
Cùng Thể Loại

Ta Tại Tiên Giới Phú Giáp Một Phương

Phổ Phổ Thông Thông Đại Sư Tỷ

Chỉ Có Mình Ta Kiên Trì Dùng Bảng Để Tu Tiên Một Cách Bình Thường

Ta Mỗi Tháng Có Thể Đổi Mới Bàn Tay Vàng

Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp

Nữ Phối Tại Tu Tiên Văn Bên Trong Làm Nội Quyển

Ta Thật Không Là Tại Tu Tiên



