Background
Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp
Full

Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp

18 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp thuộc thể loại Tiên Hiệp, Dị Thế Đại Lục, Xuyên Không, Cơ Trí của tác giả Lão Cô bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

​Tên Truyện: Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp

Tác giả: Lão Cổ

Nhân vật chính: Lâm Vũ Thành

​Nội dung:

Xuyên không đến Xích Quỷ Đại Lục, Lâm Vũ Thành mang thân phận một kẻ phế vật bẩm sinh, kinh mạch bế tắc, bị mọi tông môn xua đuổi, khinh khi. Không chốn dung thân, anh buộc phải tìm đến ngọn núi hoang sơ Mạn Sa để sống đời ẩn dật, tránh xa sự tàn khốc của giới tu chân.

​Tại đây, anh thức tỉnh "Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp". Không cần sư phụ, không cần tông môn, Lâm Vũ Thành dùng tư duy logic để "mã hóa" linh khí, suy diễn ra những con đường tu luyện chưa từng có. Anh biến những công pháp rác rưởi thành thần thông, định nghĩa lại các cảnh giới huyền thoại. Từ một kẻ bị thế giới bỏ rơi, Lâm Vũ Thành âm thầm biến núi Mạn Sa thành thánh địa, từng bước trở thành vị Sáng Thế Thần nắm giữ chân lý tối cao.

​[HỆ THỐNG CẢNH GIỚI TU LUYỆN]

​1. Luyện Khí (Lục Thể Biến):

​Giác Hải (Mở rộng nhận thức hạt)

​Thấm Linh (Thanh lọc tế bào)

​Chú Mạch (Tạo hệ thống dẫn năng lượng)

​Phủ Tinh (Tinh thể hóa nội tạng)

​Ngọc Cốt (Xương cốt lưu trữ năng lượng)

​Hoàn Mỹ Thể (Giới hạn sinh học cao nhất)

​2. Trúc Cơ: Thụ Khí

3. Tẩy Tủy: Thanh Thuần

4. Kim Đan: Anh Linh

5. Nguyên Anh: Hóa Căn

6. Phân Thần: Huyền Biến

7. Hóa Thần: Linh Thực (Linh hồn hiện thực hóa)

8. Luyện Hư: Bất Hủ

9. Hợp Thể: Kiến Đạo

10. Đại Thừa: Cửu Biến (9 lần lột xác Bán Tiên Thể)

- Độ Kiếp: Cửu Kiếp (9 lần gột rửa Tiên Thể)

​11. Chân Tiên: Hợp Đạo (9 lần ngộ đạo)

12. Kim Tiên: Lĩnh Vực (Đại đạo hóa không gian)

13. Thái Ất: Khai Tinh (Lĩnh vực hóa thế giới)

14. Đại La: Chưởng Đạo (Nắm giữ quy luật)

15. Đạo Tổ: Tĩnh Giới (Đóng băng thực tại)

16. Chí Tôn: Nghịch Luân (Đảo ngược nhân quả)

17. Tiên Đế: Thiên Vực (Ý chí bao trùm vũ trụ)

18. Cảnh giới ... : Chủng Thế

19. Cảnh giới ... : Vạn Giới

20. Cảnh giới ... : Thái Sơ

21. Cảnh giới ... : Sáng Thế Thần

Danh Sách Chương18 chương

FULL

Danh sách chương Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp

Đánh Giá & Review Truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp của tác giả Lão Cô là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 18 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp
  • Tác giả: Lão Cô
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (18 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp của tác giả Lão Cô hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 18 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp

11. Truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Lão Cô.

22. Truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 18 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần CấpTruyện chữ Hệ Thống Suy Diễn Thần CấpHệ Thống Suy Diễn Thần Cấp onlineHệ Thống Suy Diễn Thần Cấp chương 1Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp chương mới nhấtĐọc truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp không quảng cáoĐọc truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp miễn phíHệ Thống Suy Diễn Thần Cấp fullHệ Thống Suy Diễn Thần Cấp trọn bộHệ Thống Suy Diễn Thần Cấp bao nhiêu chươngHệ Thống Suy Diễn Thần Cấp dịch / convertEbook Hệ Thống Suy Diễn Thần CấpTải ebook Hệ Thống Suy Diễn Thần CấpHệ Thống Suy Diễn Thần Cấp pdf / epubTải truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp fullReview truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần CấpTóm tắt truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần CấpTác giả truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần CấpSpoil / Kết thúc truyện Hệ Thống Suy Diễn Thần Cấp