Background
Yêu Không Bến Bờ
Full

Yêu Không Bến Bờ

87 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Yêu Không Bến Bờ thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Bất Kinh Ngữ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Hiện đại, tình chị em

Người dịch: cobekiquac_92

Độ dài: 77 chương


Nếu không thể yêu thì dù xa hay gần thì đó chính là một sự giày vò. Là đau thương, bi ai, lỗi lầm của chúng ta.


Một tình yêu thầm kín, dù biết rằng nguy hiểm nhưng không thể nào buông được. Khoảng thời gian ấy, khiến người ta thương tâm, một đám người, một khung cảnh, một vài mối tình mờ ám.


Điều bận tâm duy nhất của anh, chính là giữa biển người mênh mông anh có thể gặp được em hay không?


Nhìn cậu cùng một đám thiếu niên bước đi trong mưa, tóc đen lấp lánh, mặc đồ giản gị, cậu cứ để làn mưa lạnh lẽo hắt vào người khiến cho mấy nữ sinh thỉnh thoảng đi qua lại thì thầm.


"Nhìn xem, đó là Hứa Khả của học viện chính trị đó", "Ánh mắt thật đau thương"...


Nhưng rõ ràng cậu ta đang cười với người bên cạnh cơ mà, Khương Doãn Nặc thầm nghĩ, khi nào thì nhìn hắn thấy hắn ưu sầu, nếu các người biết cậu ta thực chất là một con ngựa giống, liệu còn có cảm giác như vậy nữa không? Cô từng có ý nghĩ độc ác như vậy.

Danh Sách Chương87 chương

FULL

Danh sách chương Yêu Không Bến Bờ

Đánh Giá & Review Truyện Yêu Không Bến Bờ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Yêu Không Bến Bờ của tác giả Bất Kinh Ngữ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 87 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Yêu Không Bến Bờ
  • Tác giả: Bất Kinh Ngữ
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (87 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Yêu Không Bến Bờ của tác giả Bất Kinh Ngữ hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 472 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Yêu Không Bến Bờ:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 87 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Yêu Không Bến Bờ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Yêu Không Bến Bờ

11. Truyện Yêu Không Bến Bờ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Yêu Không Bến Bờ thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Bất Kinh Ngữ.

22. Truyện Yêu Không Bến Bờ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 87 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Yêu Không Bến Bờ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Yêu Không Bến Bờ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Yêu Không Bến BờTruyện chữ Yêu Không Bến BờYêu Không Bến Bờ onlineYêu Không Bến Bờ chương 1Yêu Không Bến Bờ chương mới nhấtĐọc truyện Yêu Không Bến Bờ không quảng cáoĐọc truyện Yêu Không Bến Bờ miễn phíYêu Không Bến Bờ fullYêu Không Bến Bờ trọn bộYêu Không Bến Bờ bao nhiêu chươngYêu Không Bến Bờ dịch / convertEbook Yêu Không Bến BờTải ebook Yêu Không Bến BờYêu Không Bến Bờ pdf / epubTải truyện Yêu Không Bến Bờ fullReview truyện Yêu Không Bến BờTóm tắt truyện Yêu Không Bến BờTác giả truyện Yêu Không Bến BờSpoil / Kết thúc truyện Yêu Không Bến Bờ