

Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Tô Vãn Lê xuyên thư, trở thành cổ xưa tiểu thuyết tình cảm « Bá Đạo Tổng Tài Thế Thân Tiểu Kiều Thê » trong ác độc bạch nguyệt quang nữ phụ.
Nàng dựa theo hệ thống chỉ thị, mở ra cùng nam chủ mối tình đầu cuộc hành trình.
Phó Dịch ôm nàng thiếp thiếp, hỏi: "Đêm mai muốn đi chung cư xem mèo sao?"
Tô Vãn Lê ra vẻ tò mò, "Xin hỏi, là một cái sẽ nói sẽ cười hai chân mèo sao?"
Hai năm xuyên thư thời gian kết thúc, Tô Vãn Lê cùng nam chủ chia tay, trở lại thế giới hiện thực.
Nhưng nàng không thể tưởng được hội lần thứ hai xuyên thư, một giấc ngủ dậy phát hiện mình nằm ở phòng khách sạn trên giường lớn, Phó Dịch dĩ nhiên là xa lạ bộ dáng.
Hắn nắm Tô Vãn Lê mặt, lạnh lùng nói: "Đã lâu không gặp."
Sức lực chi đại, tựa hồ muốn bóp nát xương cốt của nàng.
Tô Vãn Lê nhìn chằm chằm hắn lạnh lùng dung nhan, có loại không tốt lắm dự cảm.
Nhưng là. . . Dựa theo tiểu thuyết nội dung cốt truyện, giờ phút này nằm ở nam chủ trên giường không phải là. . . Nữ chủ?
Danh Sách Chương126 chương
Danh sách chương Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang
Đánh Giá & Review Truyện Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang của tác giả Ô Nha Tọa Tại Hùng Bối Thượng là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 126 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang
- Tác giả: Ô Nha Tọa Tại Hùng Bối Thượng
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (126 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang của tác giả Ô Nha Tọa Tại Hùng Bối Thượng hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 241 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 126 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang
11. Truyện Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Ô Nha Tọa Tại Hùng Bối Thượng.
22. Truyện Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 126 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Xuyên Thư Sau Ta Thành Bá Tổng Bạch Nguyệt Quang tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Cùng Bạn Trai Đại Ca Cùng Nhau Xuyên Đến Năm Năm Sau

Xuyên Thư Sau Ta Ôm Nam Phụ Đùi

Cơ Giáp Học Viện Hoa Hạ Học Sinh Chuyển Trường

Trọng Sinh Thất Linh: Không Gả Tra Nam, Gả Quan Quân

60 Bị Lạc Muội Muội Trở Về

70 Thật Thiên Kim Ngược Cặn Bã Sau Mang Không Gian Xuống Nông Thôn

Huyền Học Lão Đại Xuyên Thành Thật Thiên Kim
