
![Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ]](https://static2.tusach.vn/images/xuyen-thanh-thanh-nien-tri-thuc-nu-phu-70.jpg)
Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ]
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
❥Văn án:
Tô Duyệt tỉnh lại sau giấc ngủ, vậy mà phát hiện chính mình trở thành một bản niên đại văn bên trong thanh niên trí thức nữ phụ. Nữ phụ vì về thành, ném phu khí nữ.
Tại nàng nông thôn lão công Tạ Dập Thành mang theo nữ nhi đuổi theo lúc, nữ phụ vì một cái nam nhân khác thân cận, không để ý phía ngoài mưa to, đem hai người cự tuyệt ở ngoài cửa.
Nữ nhi của nàng gặp mưa phát sốt cao cứ như vậy chết bệnh, chồng của nàng bởi vậy hắc hóa, trở thành toàn thư lớn nhất nhân vật phản diện, điên cuồng trả thù nữ phụ, đem nữ phụ nhốt tại phòng tối tươi sống chết đói.
Bây giờ, nàng nông thôn lão công đã tìm tới cửa, còn bắt gặp nàng cùng một cái nam nhân khác thân cận. Bắt đầu chính là Tu La tràng, Tô Duyệt khóc không ra nước mắt.
Cũng may hiện tại Tạ Dập Thành rất là đơn thuần, bất luận nàng nói cái gì, Tạ Dập Thành đều sẽ tin tưởng. Vì bảo trụ cái mạng nhỏ của mình, Tô Duyệt không thể không đem Tạ Dập Thành mang về nhà
Tô Duyệt không biết là, tại nàng quay người về sau, Tạ Dập Thành ánh mắt biến đổi, ánh mắt lạnh buốt vô tình, tựa như lộ ra hàn quang lưỡi đao, muốn đem Tô Duyệt thân thể từng mảnh tách rời ra.
Tô Duyệt, ta trở về, ngươi chuẩn bị sẵn sàng sao? Lão thiên đều không cho ta trở lại hết thảy lúc bắt đầu, có phải hay không mang ý nghĩa lão thiên cũng ủng hộ ta hướng ngươi báo thù đâu?
Chỉ cần là ngươi muốn, ta đều muốn hủy đi! Ta muốn để ngươi cùng ta cùng nhau tại cái này hắc ám bên trong thống khổ, tại cái này hắc ám bên trong giãy dụa!
Nội dung nhãn hiệu: Làm ruộng văn trùng sinh xuyên thư niên đại văn
Lục soát chữ mấu chốt: Nhân vật chính: Tô Duyệt, Tạ Dập Thành ┃ vai phụ: Tô ba, Tô mụ, Tô Hằng ┃ cái khác:
Một câu giới thiệu vắn tắt: Hệ chữa trị xuyên thư nữ cùng hắc hóa hệ trùng sinh nam
Lập ý: Bảo trì lạc quan tích cực cảm xúc, nghịch dương quang, một đường hướng về phía trước.
-----------------
☙♥♥♥ ỦNG HỘ ĐỂ TA CÓ ĐỘNG LỰC CV NHÉ! ♥♥♥☙
Các bạn ủng hộ bằng 3 phương thức:
1. Đánh giá chất lượng truyện và bản convert.
2. Bấm đề cử, tặng hoa ❁.
3. Ấn nút ''Tặng kẹo'' cuối chương.
Chân thành cảm ơn!
Danh Sách Chương110 chương
Danh sách chương Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ]
Đánh Giá & Review Truyện Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ]
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ] của tác giả Bán Hạ Vi Bàn là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 110 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ]
- Tác giả: Bán Hạ Vi Bàn
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (110 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ] của tác giả Bán Hạ Vi Bàn hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 480 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ]:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 110 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ] ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ]
11. Truyện Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ] thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ] thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Bán Hạ Vi Bàn.
22. Truyện Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ] đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 110 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ] online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Xuyên Thành Thanh Niên Trí Thức Nữ Phụ [ 70 ] tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả
Cùng Thể Loại

Xuyên Thành Hắc Hóa Phản Phái Vị Hôn Thê

Xuyên Thành Nhà Tư Bản Đại Tiểu Thư Về Sau, Nàng Bị Sủng Tê Dại

Xuyên Thành Niên Đại Văn Lục Tẩu

Xuyên Thành Phu Nhân Nhà Giàu

Xuyên Thành Tiểu Khuê Nữ Phúc Khí Bao Kia Của Nữ Chính

Xuyên Thành Ác Độc Nữ Phụ Về Sau, Nàng Thành Vạn Người Mê

Xuyên Thành Đại Lão Hảo Vận Phúc Thê

