Background
Xảo Phi Câu Phu
Full

Xảo Phi Câu Phu

40 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Xảo Phi Câu Phu thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Mạc Thần bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Người dịch: Emily Ton.

Số chương: 10


Nàng là thiên kim phủ Thừa tướng, thế mà lại bị chỉ hôn cho một tên Vương gia chưa thành thân lại nạp thiếp


Thầm bất mãn, nàng lại vô tình nghe được rằng tên đó muốn cưới nàng chỉ là diễn kịch thôi, làm trò trước mặt người khác...


Vừa hay! Nàng là bị ép thành thân, tự nhiên bị cướp đi tự do, nàng cực kì không thích. Nhưng nếu hắn cũng không tình nguyện, vậy thì dễ dàng...


.... Nước giếng không phạm nước sông...... 


Hắn đã nghênh thú vào phủ một lão bà kỳ lạ! 


Một đêm trước thành thân, hắn bắt gặp nàng rình coi ở trên nóc nhà. Nàng không hề tỏ vẻ xấu hổ, ngược lại dùng ân cứu mạng hắn hai năm trước ở đại mạc, muốn hắn không đụng vào nàng? 


Thông thường, một người cho dù trượng phu có tam thê tứ thiếp cũng không ngại hầu hạ, vì sao nàng lại cố gắng phủi sạch quan hệ? Cũng được, dù sao hắn cũng có ý này, nếu không nắm chắc cơ hội thì đúng là quá ngu ngốc...... 


Hắn hối hận! 


Nàng thông hiểu kỳ hoàng thuật. Mặc dù Vương phi không đẹp nhưng một thân thơm tho lạ lùng, khí chất lay động lòng người, là thiên kim Thừa tướng nhưng lại có phong thái hiệp nữ... 


Sự xuất hiện đa dạng về diện mạo của nàng kiến hắn quên đi mỹ thiếp, chỉ muốn...... sủng nàng!?


Mặc dù hắn từng thề dưới ánh trăng, hắn sẽ không chạm vào nàng. Nhưng, hôm nay trời đầy mây......

Danh Sách Chương40 chương

FULL

Danh sách chương Xảo Phi Câu Phu

Đánh Giá & Review Truyện Xảo Phi Câu Phu

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Xảo Phi Câu Phu của tác giả Mạc Thần là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 40 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Xảo Phi Câu Phu
  • Tác giả: Mạc Thần
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (40 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Xảo Phi Câu Phu của tác giả Mạc Thần hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 415 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Xảo Phi Câu Phu:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 40 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Xảo Phi Câu Phu ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Xảo Phi Câu Phu

11. Truyện Xảo Phi Câu Phu thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Xảo Phi Câu Phu thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Mạc Thần.

22. Truyện Xảo Phi Câu Phu đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 40 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Xảo Phi Câu Phu online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Xảo Phi Câu Phu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Xảo Phi Câu PhuTruyện chữ Xảo Phi Câu PhuXảo Phi Câu Phu onlineXảo Phi Câu Phu chương 1Xảo Phi Câu Phu chương mới nhấtĐọc truyện Xảo Phi Câu Phu không quảng cáoĐọc truyện Xảo Phi Câu Phu miễn phíXảo Phi Câu Phu fullXảo Phi Câu Phu trọn bộXảo Phi Câu Phu bao nhiêu chươngXảo Phi Câu Phu dịch / convertEbook Xảo Phi Câu PhuTải ebook Xảo Phi Câu PhuXảo Phi Câu Phu pdf / epubTải truyện Xảo Phi Câu Phu fullReview truyện Xảo Phi Câu PhuTóm tắt truyện Xảo Phi Câu PhuTác giả truyện Xảo Phi Câu PhuSpoil / Kết thúc truyện Xảo Phi Câu Phu