Background
Vượt Ngục

Vượt Ngục

73 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Vượt Ngục thuộc thể loại Đô Thị của tác giả Tiêu Tuyết Ngư 11 bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Có cái gia đình giáo sư mang theo nàng vị thành niên học sinh bỏ trốn, bởi vì nàng học sinh là tổng thống con, nàng bị phẫn nộ phụ thân lấy gián điệp tội danh bắt được, trằn trọc lưu lạc tiến tử ngục.

Liên bang người người đều biết, tử ngục tức là nhân gian địa ngục, mấy trăm năm qua theo không có người có thể từ tử ngục còn sống rời đi.

Mà nàng học sinh quyết định đạp thi sơn biển máu đem nàng cướp về!

Văn án nhị:

Bị bắt cóc thiếu nữ tưởng tẫn biện pháp thoát thân, giết bắt cóc phạm còn cứu cái tựa hồ cũng là thụ hại giả chính thái, biên chạy trối chết biên dưỡng chính thái, không nghĩ tới...

Nội dung nhãn: Năm qua khoa học viễn tưởng

Tìm tòi mấu chốt tự: Nhân vật chính: Lý Úy, Dương Duyệt ┃ phối hợp diễn: ┃ cái khác:

Danh Sách Chương73 chương

FULL

Danh sách chương Vượt Ngục

Đánh Giá & Review Truyện Vượt Ngục

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Vượt Ngục của tác giả Tiêu Tuyết Ngư 11 là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 73 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Vượt Ngục
  • Tác giả: Tiêu Tuyết Ngư 11
  • Thể loại: Đô Thị
  • Tình trạng: ĐANG RA (73 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Vượt Ngục của tác giả Tiêu Tuyết Ngư 11 hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 168 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Vượt Ngục:

  • Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 73 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Vượt Ngục ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Vượt Ngục

11. Truyện Vượt Ngục thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Vượt Ngục thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Tiêu Tuyết Ngư 11.

22. Truyện Vượt Ngục đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 73 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Vượt Ngục online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Vượt Ngục tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Vượt NgụcTruyện chữ Vượt NgụcVượt Ngục onlineVượt Ngục chương 1Vượt Ngục chương mới nhấtĐọc truyện Vượt Ngục không quảng cáoĐọc truyện Vượt Ngục miễn phíVượt Ngục fullVượt Ngục trọn bộVượt Ngục bao nhiêu chươngVượt Ngục dịch / convertEbook Vượt NgụcTải ebook Vượt NgụcVượt Ngục pdf / epubTải truyện Vượt Ngục fullReview truyện Vượt NgụcTóm tắt truyện Vượt NgụcTác giả truyện Vượt NgụcSpoil / Kết thúc truyện Vượt Ngục