Background
Vô Trần

Vô Trần

14 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Vô Trần thuộc thể loại Tiên Hiệp của tác giả Tuyệt Vô Trần bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: huyền huyễn, tiên hiệp, dị giới


Nội dung chính của truyện là kể về một con hồ ly trên con đường tu luyện để  trở thành sáng thế thần cố sự. 


Nhân vật chính là một con hồ ly nắm giữ thế gian hết thảy đẹp cố sự. Còn nó là đực hay cái thì mời đọc sẽ rõ.


1 Luyện thể 


2 Luyện khí 


3 Luyện hồn 


4 Toái Địa 


5 Phi Thiên 


6 Sinh tử 


7 Niết Bàn 


8Thánh vực 


9 Bán thần 


10 Hạ Thần 


11 trung vị thần 


12 Thượng vị thần


13 Thần tướng 


14 Thần Vương


15 Thần ĐẾ 


16 Thế giới chủ????

Danh Sách Chương14 chương

FULL

Danh sách chương Vô Trần

Đánh Giá & Review Truyện Vô Trần

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Vô Trần của tác giả Tuyệt Vô Trần là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 14 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Vô Trần
  • Tác giả: Tuyệt Vô Trần
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: ĐANG RA (14 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Vô Trần của tác giả Tuyệt Vô Trần hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 308 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Vô Trần:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 14 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Vô Trần ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Vô Trần

11. Truyện Vô Trần thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Vô Trần thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Tuyệt Vô Trần.

22. Truyện Vô Trần đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 14 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Vô Trần online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Vô Trần tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Vô TrầnTruyện chữ Vô TrầnVô Trần onlineVô Trần chương 1Vô Trần chương mới nhấtĐọc truyện Vô Trần không quảng cáoĐọc truyện Vô Trần miễn phíVô Trần fullVô Trần trọn bộVô Trần bao nhiêu chươngVô Trần dịch / convertEbook Vô TrầnTải ebook Vô TrầnVô Trần pdf / epubTải truyện Vô Trần fullReview truyện Vô TrầnTóm tắt truyện Vô TrầnTác giả truyện Vô TrầnSpoil / Kết thúc truyện Vô Trần