

Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Tổng võ thế giới, vương triều lâm lập.
Lục Diễm tỉnh dậy phát hiện mình xuyên việt rồi, trở thành kinh thành Bình An cửa hàng hối đoái Tam thiếu gia.
Vốn có thể trở thành tổng võ thế giới phú nhị đại, qua quần áo lụa là tiêu dao sinh hoạt.
Lại bị cha mình đưa lên Võ Đang, làm Võ Đang tiểu sư thúc, Trương Tam Phong đệ bát đồ.
Càng không nghĩ tới là, hắn còn thức tỉnh rồi treo máy hệ thống.
Chân Võ đại điện treo máy mười ngày, thưởng cho Cửu Dương Thần Công.
Kim Đỉnh quảng trường treo máy một tháng, thưởng cho Phong Hậu Kỳ Môn.
Phòng luyện đan treo máy nửa năm, thu được thần hỏa Luyện Đan thuật.
Cửu thải vân hà động treo máy một năm, thưởng cho Thông Thiên Lục.
......
Cứ như vậy, Lục Diễm tại Võ Đang treo máy năm năm, võ công đã đến một cái sâu không lường được cấp độ.
Năm năm sau đó, Di Hoa Cung Cung Chủ Yêu Nguyệt mạnh mẽ xông tới Võ Đang.
Yêu Nguyệt: Lục Diễm, ngươi hôm nay không cưới bản cung, bản cung sẽ giết ngươi.
Danh Sách Chương632 chương
Danh sách chương Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn
Đánh Giá & Review Truyện Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đồng Nhân để giải trí? Tác phẩm Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn của tác giả Diệu Bút Sinh Tiên là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 632 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đồng Nhân được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn
- Tác giả: Diệu Bút Sinh Tiên
- Thể loại: Đồng Nhân
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (632 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn của tác giả Diệu Bút Sinh Tiên hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 19 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đồng Nhân, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn:
- Chuẩn phong cách Đồng Nhân: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đồng Nhân, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 632 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đồng Nhân, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đồng Nhân).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn
11. Truyện Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn thuộc thể loại Đồng Nhân, được sáng tác bởi tác giả Diệu Bút Sinh Tiên.
22. Truyện Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 632 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Võ Đang Bế Quan 5 Năm , Yêu Nguyệt Tới Cửa Bức Hôn tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Hogwarts: Ta Thật Sự Là Truyền Thống Vu Sư?

Ta Tại Hokage Khai Sáng Chú Thuật Gia Tộc

Kỵ Sĩ: Triệu Hoán Vô Hạn, Từ Sáng Thế Nữ Thần Bắt Đầu

Cái Này Mizukage Rất Mạnh, Nhưng Thận Trọng Quá Đáng

Chú Hồi: Từ Mahoraga Đến Anh Linh Triệu Hoán

Già Thiên Chi Vĩnh Hằng Bất Hủ

Tại Trong Thế Giới Conan Làm Người Nhặt Thi
