Background
Vân Hách Liên Thiên
Full

Vân Hách Liên Thiên

65 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Vân Hách Liên Thiên thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Ly Chi Nhược Tố bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: mỹ công anh tuấn thụ, trung khuyển hổ yêu si tình thụ, tiên nhân công, sinh tử , huyền huyễn

Biên tập:Chrysanthemum (Lãnh Nguyệt)


Dược sư Hách Liên Vân Thiên cùng với đại yêu  Thương Ngôn cùng nhau sống ở ngôi nhà giữa chừng lưng núi,  trãi qua nhiều năm hai người làm bạn với nhau,dần dần y phát sinh tình cảm, không chút ác ý một lòng ái mộ Hách Liên Vân Thiên…Nhưng Hách Liên Vân Thiên thật sự là con người sao?


Thiên kiếp giáng xuống, Thương Ngôn sẽ lựa chọn chống chịu thế nào?


Cùng đón xem hổ yêu cuồng dại làm sao chạm đến được trái tim của mỹ nhân thánh khiết lạnh lùng.


Đây là chuyện xưa kể về mối tình giữa người và yêu? Kỳ thực không phải


Hay là chuyện xưa kể về mối tình giữa tiên và yêu? Cũng không hẳn vậy


Chẳng lẽ lại là chuyện tình  giữa yêu và yêu? ….


Tinh thuần lạnh lùng mỹ nhân công và trung khuyển hổ yêu thụ.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương65 chương

FULL

Danh sách chương Vân Hách Liên Thiên

Đánh Giá & Review Truyện Vân Hách Liên Thiên

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Vân Hách Liên Thiên của tác giả Ly Chi Nhược Tố là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 65 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Vân Hách Liên Thiên
  • Tác giả: Ly Chi Nhược Tố
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (65 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Vân Hách Liên Thiên của tác giả Ly Chi Nhược Tố hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 311 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Vân Hách Liên Thiên:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 65 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Vân Hách Liên Thiên ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Vân Hách Liên Thiên

11. Truyện Vân Hách Liên Thiên thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Vân Hách Liên Thiên thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Ly Chi Nhược Tố.

22. Truyện Vân Hách Liên Thiên đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 65 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Vân Hách Liên Thiên online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Vân Hách Liên Thiên tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Vân Hách Liên ThiênTruyện chữ Vân Hách Liên ThiênVân Hách Liên Thiên onlineVân Hách Liên Thiên chương 1Vân Hách Liên Thiên chương mới nhấtĐọc truyện Vân Hách Liên Thiên không quảng cáoĐọc truyện Vân Hách Liên Thiên miễn phíVân Hách Liên Thiên fullVân Hách Liên Thiên trọn bộVân Hách Liên Thiên bao nhiêu chươngVân Hách Liên Thiên dịch / convertEbook Vân Hách Liên ThiênTải ebook Vân Hách Liên ThiênVân Hách Liên Thiên pdf / epubTải truyện Vân Hách Liên Thiên fullReview truyện Vân Hách Liên ThiênTóm tắt truyện Vân Hách Liên ThiênTác giả truyện Vân Hách Liên ThiênSpoil / Kết thúc truyện Vân Hách Liên Thiên