Background
Tương Kiến Ex
Full

Tương Kiến Ex

15 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tương Kiến Ex thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Núi Giữa Hồ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tên truyện: Tương kiến Ex – Gặp lại bạn trai cũ


Tác giả: Núi Giữa Hồ (山间狐)


Số chương: 5 chương


Nguồn: Zhihu


Biên tập: Thư Quân.


Bìa: Chuông gió trong ánh hoàng hôn


Thể loại: hiện đại, gưỡng vỡ lại lành, HE


VĂN ÁN


Tôi về nhà trong tình trạng say xỉn, ăn hai cái bánh bao nguội rồi thành công đưa bản thân vào trong bệnh viện.


Bác sĩ trực ban lại là bạn trai cũ một năm không gặp của tôi.


Anh vừa kê đơn thuốc vừa tức giận nói: “Bánh bao nguội thế mà còn ráng ăn, quên mất bản thân có tiền sử đau dạ dày à?”


“Sao em lại bị ma quỷ ám ảnh, một năm vẫn không quên được anh?”


Tôi nói xong mới hối hận che miệng lại.


Tôi muốn nói là tôi đang thèm bánh bao, các vị ngồi đây có tin không?


Bạn thân Đinh Như ở bên cạnh xấu hổ nói: “Bác sĩ Lục, có thể cho nó uống thuốc hối hận không?”


Tag: Gương vỡ lại lành, HE.


#


Tên truyện do người biên tập tự đặt. Lần đầu tiên mình edit truyện trên Zhihu nên khó tránh khỏi sai sót, mong các bạn góp ý thiện chí. Mình cảm ơn.

Danh Sách Chương15 chương

FULL

Danh sách chương Tương Kiến Ex

Đánh Giá & Review Truyện Tương Kiến Ex

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Tương Kiến Ex của tác giả Núi Giữa Hồ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 15 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tương Kiến Ex
  • Tác giả: Núi Giữa Hồ
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (15 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tương Kiến Ex của tác giả Núi Giữa Hồ hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 266 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tương Kiến Ex:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 15 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tương Kiến Ex ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tương Kiến Ex

11. Truyện Tương Kiến Ex thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tương Kiến Ex thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Núi Giữa Hồ.

22. Truyện Tương Kiến Ex đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 15 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tương Kiến Ex online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tương Kiến Ex tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tương Kiến ExTruyện chữ Tương Kiến ExTương Kiến Ex onlineTương Kiến Ex chương 1Tương Kiến Ex chương mới nhấtĐọc truyện Tương Kiến Ex không quảng cáoĐọc truyện Tương Kiến Ex miễn phíTương Kiến Ex fullTương Kiến Ex trọn bộTương Kiến Ex bao nhiêu chươngTương Kiến Ex dịch / convertEbook Tương Kiến ExTải ebook Tương Kiến ExTương Kiến Ex pdf / epubTải truyện Tương Kiến Ex fullReview truyện Tương Kiến ExTóm tắt truyện Tương Kiến ExTác giả truyện Tương Kiến ExSpoil / Kết thúc truyện Tương Kiến Ex