Background
Tư Nhân Hỉ Sự
Full

Tư Nhân Hỉ Sự

41 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tư Nhân Hỉ Sự thuộc thể loại Đô Thị của tác giả Thập Nguyệt Nhập Tứ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Editor: Ellie

Thể loại: 1×1, hiện đại, đô thị, thanh xuân, trường học, ấm áp.


Hứa Tri Hiểu năm đầu tiên phải học quân sự nhưng cậu lại không học làm lỡ mất cơ hội gặp mặt nam thần.  Chờ đến khi nam thần quay về học nghiên cứu sinh, cậu lại đau lòng vì sắp phải tốt nghiệp. Tự nhận ra có lẽ là hữu duyên vô phận, Hứa Tri Hiểu đành ngoan ngoãn nhận mệnh. Thế nhưng lại có người rất không vui.Nam thần: “Có thể hỏi ý kiến của tôi trước không hả?”


Dù hắn có là nam thần, thì việc suốt ngày bỏ lỡ cơ hội cũng làm hắn vô cùng bó tay!

Danh Sách Chương41 chương

FULL

Danh sách chương Tư Nhân Hỉ Sự

Đánh Giá & Review Truyện Tư Nhân Hỉ Sự

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Tư Nhân Hỉ Sự của tác giả Thập Nguyệt Nhập Tứ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 41 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tư Nhân Hỉ Sự
  • Tác giả: Thập Nguyệt Nhập Tứ
  • Thể loại: Đô Thị
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (41 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tư Nhân Hỉ Sự của tác giả Thập Nguyệt Nhập Tứ hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 145 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tư Nhân Hỉ Sự:

  • Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 41 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tư Nhân Hỉ Sự ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tư Nhân Hỉ Sự

11. Truyện Tư Nhân Hỉ Sự thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tư Nhân Hỉ Sự thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Thập Nguyệt Nhập Tứ.

22. Truyện Tư Nhân Hỉ Sự đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 41 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tư Nhân Hỉ Sự online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tư Nhân Hỉ Sự tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tư Nhân Hỉ SựTruyện chữ Tư Nhân Hỉ SựTư Nhân Hỉ Sự onlineTư Nhân Hỉ Sự chương 1Tư Nhân Hỉ Sự chương mới nhấtĐọc truyện Tư Nhân Hỉ Sự không quảng cáoĐọc truyện Tư Nhân Hỉ Sự miễn phíTư Nhân Hỉ Sự fullTư Nhân Hỉ Sự trọn bộTư Nhân Hỉ Sự bao nhiêu chươngTư Nhân Hỉ Sự dịch / convertEbook Tư Nhân Hỉ SựTải ebook Tư Nhân Hỉ SựTư Nhân Hỉ Sự pdf / epubTải truyện Tư Nhân Hỉ Sự fullReview truyện Tư Nhân Hỉ SựTóm tắt truyện Tư Nhân Hỉ SựTác giả truyện Tư Nhân Hỉ SựSpoil / Kết thúc truyện Tư Nhân Hỉ Sự