

Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Tỉnh lại sau giấc ngủ, Khương Ly biến thành Trấn Võ Hầu phủ nhất không được chào đón con thứ, không được tập võ không thể tu đạo, càng biến thành người ở rể tiện tịch, buộc hắn đi gả liên khắc ba vị phu quân vị vong nhân.
Bắt đầu không thuận, tiền đồ ảm đạm không ánh sáng, Khương Ly lại bất ngờ đạt được Đạo Gia mạnh nhất thần thông Thiên Cương Tam Thập Lục Biến cùng bàn đế di cốt.
[ hòa giải tạo hóa ]: Hòa giải thiên địa, huyền có thể tạo hóa, vì không có sinh ra, lấy cái chết là công việc, biến hóa vạn vật.
[ điên đảo âm dương ]: Sứ thiên địa mất hắn tự, nhật nguyệt mất hắn thường.
[ xoay chuyển trời đất phản nhật ]: Nhìn rõ chư thiên, lượt chiếu diêm phù thế giới, hàng tỉ hằng sa giới, năng lực hiển hiện quá khứ, hiện tại, tương lai.
[ chín hơi chịu phục ]: Kim đan đại đạo, sinh diễn vạn vật vũ trụ Nguyên Thủy chi khí, thu nạp tiên thiên nhất khí chuyển hóa pháp lực, toàn diện trạng thái chớp mắt khôi phục.
Càng có [ Túng Địa Kim Quang ], [ ngũ hành đại độn ], [ Lục Giáp kỳ môn ], [ hoa nở khoảnh khắc ], [ du thần ngự khí ], [ Đinh Đầu Thất Tiễn ]. . .
Hồng Vũ ba mươi mốt đầu năm đông, Bắc Mãng đại tai, mãng Khan vung đao, trăm vạn thiết kỵ xuôi nam, triều chính chấn động.
Một năm này, Thái Thượng Đạo thánh nữ gấp cành đào điểm hóa thiên hạ, yêu vương vân hi đêm tối thăm dò hoàng đình đánh cắp Bàn Hoàng di cốt, Tây Vực thần miếu thập đại thần linh ngo ngoe muốn động, bảy tuổi đạo tổ thừa hạc🕊️ xuôi nam, Đông Dương chư quốc cột buồm như mây, trục lô ngàn dặm. . .
Một năm này, Thịnh Kinh có Sồ Long, sừng đầu hiển cao chót vót!
Nhiệt huyết xuyên qua trọng sinh
Danh Sách Chương74 chương
Danh sách chương Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu
Đánh Giá & Review Truyện Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu của tác giả Ngã Loạn Đạo Siêu Xa Tối Ổn là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 74 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu
- Tác giả: Ngã Loạn Đạo Siêu Xa Tối Ổn
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (74 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu của tác giả Ngã Loạn Đạo Siêu Xa Tối Ổn hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 266 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 74 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu
11. Truyện Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Ngã Loạn Đạo Siêu Xa Tối Ổn.
22. Truyện Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 74 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Trường Sinh Từ Thiên Cương Ba Mươi Sáu Biến Bắt Đầu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Phu Nhân, Mời Xem Trọng Nghề Nghiệp Của Ta

Theo Thông Gia Bắt Đầu Thành Tiên

Nô Lệ Lãnh Chúa: Ai Mới Là Goblin?

Để Ngươi Làm Tù Trưởng, Ngươi Thành Thuyền Trưởng Rồi?

Muốn Mạng, Ta Mang Theo Cây Nấm Phòng Đám Người Xuyên Qua Thế Giới

Ách Nạn Thiên Thư

Ta Thật Không Có Muốn Hố Nhi Tử A


