Background
Trước Khi Ly Hôn
Full

Trước Khi Ly Hôn

19 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Trước Khi Ly Hôn thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Mạn Mạn Hà Kỳ Đa bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tên gốc:Ly hôn chi tiền _ 离婚之前 (Tạm dịch: Trước khi ly hôn)

Thể loại: Thờ ơ cấm dục ảnh đế công x ngây thơ si tình tiểu thịt tươi thụ, cưới trước yêu sau, chua chua ngọt ngọt, tình hữu độc chung, điềm văn, 1×1, HE.

CP chính: Lịch Phong x Hàn Thời

Tình trạng bản gốc: Hoàn (9 chương+ 3PN)

Biên tập: Cua Bể

Chỉnh sửa: Seven Oxox.



Lời tác giả:


Quên thế giới hiện đại thật sự đi, ở đây kết hôn đồng giới là chuyện cực kì bình thường…



Lời biên tập:


Quá trình một tiểu minh tinh luôn len lén thầm yêu ông xã của mình và đã thành công khởi động lại dây thần kinh tình thô  của vị ảnh đế kia~~~ 

Danh Sách Chương19 chương

FULL

Danh sách chương Trước Khi Ly Hôn

Đánh Giá & Review Truyện Trước Khi Ly Hôn

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Trước Khi Ly Hôn của tác giả Mạn Mạn Hà Kỳ Đa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 19 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Trước Khi Ly Hôn
  • Tác giả: Mạn Mạn Hà Kỳ Đa
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (19 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Trước Khi Ly Hôn của tác giả Mạn Mạn Hà Kỳ Đa hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 237 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Trước Khi Ly Hôn:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 19 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Trước Khi Ly Hôn ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Trước Khi Ly Hôn

11. Truyện Trước Khi Ly Hôn thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Trước Khi Ly Hôn thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Mạn Mạn Hà Kỳ Đa.

22. Truyện Trước Khi Ly Hôn đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 19 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Trước Khi Ly Hôn online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Trước Khi Ly Hôn tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Trước Khi Ly HônTruyện chữ Trước Khi Ly HônTrước Khi Ly Hôn onlineTrước Khi Ly Hôn chương 1Trước Khi Ly Hôn chương mới nhấtĐọc truyện Trước Khi Ly Hôn không quảng cáoĐọc truyện Trước Khi Ly Hôn miễn phíTrước Khi Ly Hôn fullTrước Khi Ly Hôn trọn bộTrước Khi Ly Hôn bao nhiêu chươngTrước Khi Ly Hôn dịch / convertEbook Trước Khi Ly HônTải ebook Trước Khi Ly HônTrước Khi Ly Hôn pdf / epubTải truyện Trước Khi Ly Hôn fullReview truyện Trước Khi Ly HônTóm tắt truyện Trước Khi Ly HônTác giả truyện Trước Khi Ly HônSpoil / Kết thúc truyện Trước Khi Ly Hôn