Background
Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa

Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa

270 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa thuộc thể loại Đô Thị, Đô Thị Sinh Hoạt, Xuyên Không, Nhẹ Nhàng của tác giả Mộng Mãn Chi bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tinh tế thời đại, một bộ phận nhân loại có thể ở mười tám tuổi sau thức tỉnh siêu phàm sinh vật phân thân.

Phân thân có thể là biến dị động vật, ảo tưởng chủng tộc, có thể xuyên qua cao duy thời không, đạt được người thường không tưởng tượng nổi lực lượng, tài phú, thọ mệnh. . .

Vì đạt được thức tỉnh tư cách, tinh tế trường học văn võ kiêm tu, cuốn thiên phú, càng cuốn tài nguyên.

Xuyên qua mà đến Văn Cảnh làm một cái nghèo khó sinh, thành tích lại là toàn giáo đệ nhất.

Danh Sách Chương270 chương

FULL

Danh sách chương Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa

Đánh Giá & Review Truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa của tác giả Mộng Mãn Chi là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 270 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa
  • Tác giả: Mộng Mãn Chi
  • Thể loại: Đô Thị
  • Tình trạng: ĐANG RA (270 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa của tác giả Mộng Mãn Chi hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 284 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa:

  • Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 270 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa

11. Truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Mộng Mãn Chi.

22. Truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 270 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến HóaTruyện chữ Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến HóaTrùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa onlineTrùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa chương 1Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa chương mới nhấtĐọc truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa không quảng cáoĐọc truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa miễn phíTrùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa fullTrùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa trọn bộTrùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa bao nhiêu chươngTrùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa dịch / convertEbook Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến HóaTải ebook Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến HóaTrùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa pdf / epubTải truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa fullReview truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến HóaTóm tắt truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến HóaTác giả truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến HóaSpoil / Kết thúc truyện Trùng Tộc Nữ Hoàng Tiến Hóa