

Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Chạng vạng tối, mưa to, Lục gia biệt thự. "Lục Triết Thiên, sinh nhật vui vẻ." "..." "Lục Triết Thiên..." "Cút!" "Lục Triết Thiên, nếu có kiếp sau, ta nhất định sẽ không lại yêu ngươi" trong nhà công ty bị hắn thu mua, ba ba sinh bệnh qua đời. Đột nhiên, hắn cùng gia gia thành ta thân nhân duy nhất. Ta cố gắng đóng vai tốt thê tử nhân vật, học xong rất nhiều rất nhiều hắn thích ăn đồ ăn, thế nhưng là hắn chưa từng có hưởng qua một ngụm, hắn cũng không chút trở lại qua. Ta còn là mỗi ngày chờ hắn đến rạng sáng, càng nhiều thời điểm là một mình trong phòng khách đợi cho hừng đông. Gần nhất nghe nói hắn ánh trăng sáng Quan Tiểu Di cũng quay về rồi, khó trách. Đều nói đến chậm thâm tình so chó thiếu, nếu như làm lại một thế hắn nhất định sẽ không như thế muộn mới phát hiện, Lục Triết Thiên thật cũng rất yêu Vân Dao. Cũng may đời sau tới rất nhanh, Lục Triết Thiên dần dần tại tiếc nuối cùng hối hận bên trong trắng cả tóc. Nhắm mắt lại trong nháy mắt đó, còn không ngừng tại khẩn cầu, đời sau nhất định cũng muốn gặp phải nàng.
Danh Sách Chương79 chương
Danh sách chương Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng
Đánh Giá & Review Truyện Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng của tác giả Bạch Trúc Tử là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 79 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng
- Tác giả: Bạch Trúc Tử
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (79 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng của tác giả Bạch Trúc Tử hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 451 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 79 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng
11. Truyện Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Bạch Trúc Tử.
22. Truyện Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 79 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Trùng Sinh Chi Ta Muốn Đem Nàng Sủng Bên Trên Nàng tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Trọng Sinh 70: Tức Phụ Có Chút Cay

Trọng Sinh 70: Thanh Niên Trí Thức Ở Vùng Hoang Dã Phương Bắc

Trùng Sinh Chi Cứu Rỗi Cái Kia Âm Trầm Bệnh Kiều Thiếu Niên

Trùng Sinh Chi Dị Năng Quân Tẩu

Trùng Sinh Chi Ta Bị Tổng Giám Đốc Cưỡng Chế Yêu

Trùng Sinh Chi Ta Đương Phó Văn Anh Những Năm Kia

Trùng Sinh Chi Thẩm Tổng Vẫn Là Rất Dễ Dụ
