

Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Diệp Trần tiếp nhận sư phó đạo quan, nguyên bản nên an tâm làm một người tiểu đạo sĩ hắn, bắt đầu rồi trực tiếp đoán mệnh.
"Đạo trưởng, ngươi nhìn ta một chút này 50 triệu hạng mục có thể hay không bắt được đến a?"
Diệp Trần nổi giận nói: "Ngươi thương thiên hại lý, tiêu hao tận tổ tiên âm đức, đã có sắp chết hình ảnh!"
"Đạo trưởng, ngươi nói ta làm sao như thế xui xẻo a?"
Diệp Trần lạnh nhạt nói: "Ngươi mệnh phạm cô sát, sau đó xui xẻo sự tình nhiều hơn nhều."
"Đạo trưởng, chúng ta nhà ký túc xá xuất hiện một cái đồ lót tặc, xin mời đạo trưởng ra tay!"
Diệp Trần bình tĩnh mà nói rằng: "Hắn ngay ở các ngươi trên lầu, hắn chính là. . ."
Danh Sách Chương1271 chương
Danh sách chương Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân
Đánh Giá & Review Truyện Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân của tác giả Thượng Cửu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 1271 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân
- Tác giả: Thượng Cửu
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (1271 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân của tác giả Thượng Cửu hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 358 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 1271 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân
11. Truyện Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Thượng Cửu.
22. Truyện Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 1271 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Trực Tiếp Đoán Mệnh: Cô Nương Ngươi Có Họa Sát Thân tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Để Ngươi Làm Quân Sư Tình Yêu, Ngươi Cùng Nhà Gái Quân Sư Tán Nhau

Tận Thế Toàn Cầu Hải Dương, Bắt Chẹt Giáo Hoa Trăm Vạn Vật Tư

Ký Sinh Chi Tử

Thần Hào: Bắt Đầu Khen Thưởng Streamer 100 Triệu

Phá Sản Hệ Ngự Thú

Trốn Ở Phía Sau Màn, Cho Thế Giới Mang Đến Sợ Hãi Cùng Tín Ngưỡng

Dị Tộc Xâm Lấn, Ta Dẫn Đầu Toàn Nhân Tộc Chuyển Tu Ma Đạo
