Background
Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê
Full

Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê

186 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê thuộc thể loại Tiên Hiệp của tác giả Đỉnh Thượng Tiếp Thanh Tiêu bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

【Đơn nữ chính + Thường ngày + Tu tiên trồng trọt + Thăng cấp + Cẩu lương】


【Sảng văn phi điển hình】【Chậm nhiệt】


Hứa lão hán từ nhỏ đã bảo Hứa Thừa Ngọc rằng, thế giới này không có tiên nhân, càng không có cái thứ tu tiên quái quỷ gì cả.


Toàn là thứ lừa người, vạn lần đừng tin.


Năm hai mươi tuổi, Hứa lão hán sắp đặt cho Hứa Thừa Ngọc một cuộc hôn nhân.


Thành hôn mới được vỏn vẹn một tháng thì xảy ra biến cố, Hứa Thừa Ngọc đành phải đưa người nương tử đẹp như thiên tiên rời bỏ quê hương, tìm một nơi ở ẩn để bắt đầu trồng trọt.


Hai người vô ưu vô lo sống qua nửa đời người.


Một ngày nọ, Hứa Thừa Ngọc nhìn Bạch Thanh Nguyệt đang cho gà ăn trong sân.


Nhìn xem người bạn đời tám mươi tuổi này của hắn, bảo dưỡng như thể mới mười tám tuổi, vẫn mơn mởn như xưa.


Chờ đã......


Mười tám tuổi.


Không đúng nha?


Gương mặt của nương tử hắn sao chưa từng thay đổi?


Hắn lại lấy gương ra, nhìn khuôn mặt đẹp trai của mình, năm tháng chưa từng để lại dấu vết gì trên mặt họ.


Hứa Thừa Ngọc sờ cằm, bắt đầu hoài nghi.


Lúc này, Bạch Thanh Nguyệt nhìn về phía Hứa Thừa Ngọc, ánh mắt trong trẻo, nghiêng đầu ngơ ngác hỏi: "Phu quân, có phải chàng nhớ nhầm năm tháng rồi không, chúng ta ở đây mới được một năm thôi mà."


"Thế à?"


"Đúng vậy."


"Nhưng ta vừa rồi còn chưa hỏi gì, sao nương tử lại biết ta đang nghĩ gì?"


"......."

Danh Sách Chương186 chương

FULL

Danh sách chương Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê

Đánh Giá & Review Truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê của tác giả Đỉnh Thượng Tiếp Thanh Tiêu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 186 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê
  • Tác giả: Đỉnh Thượng Tiếp Thanh Tiêu
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (186 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê của tác giả Đỉnh Thượng Tiếp Thanh Tiêu hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 162 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 186 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê

11. Truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Đỉnh Thượng Tiếp Thanh Tiêu.

22. Truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 186 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối ThêTruyện chữ Trên Núi Tiên, Bên Gối ThêTrên Núi Tiên, Bên Gối Thê onlineTrên Núi Tiên, Bên Gối Thê chương 1Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê chương mới nhấtĐọc truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê không quảng cáoĐọc truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê miễn phíTrên Núi Tiên, Bên Gối Thê fullTrên Núi Tiên, Bên Gối Thê trọn bộTrên Núi Tiên, Bên Gối Thê bao nhiêu chươngTrên Núi Tiên, Bên Gối Thê dịch / convertEbook Trên Núi Tiên, Bên Gối ThêTải ebook Trên Núi Tiên, Bên Gối ThêTrên Núi Tiên, Bên Gối Thê pdf / epubTải truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê fullReview truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối ThêTóm tắt truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối ThêTác giả truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối ThêSpoil / Kết thúc truyện Trên Núi Tiên, Bên Gối Thê