Background
Trà Duyên
Full

Trà Duyên

11 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Trà Duyên thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Cảnh Du Nhiên bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

TRÀ DUYÊN - 茶緣


Tác giả: Cảnh Du Nhiên - 景悠然


Editor: HThanh346.


Thể loại: đam mỹ, truyện ngắn, ngược, cổ đại, SE


- -------------------------------


Chủ nhà có lời muốn nói:


Đoản cũ, ngược, SE, các bạn có thể tìm review trên mạng.


Truyện đậm tư tưởng phong kiến, có thể giẫm lôi của các bạn, nhưng mình sẽ không spoil vì nó chỉ là đoản 5000 chữ thôi, spoil xong thì còn gì nữa đâu mà khóc với sầu.


Cốt truyện không có gì mấy, chủ yếu là lời văn buồn đến ngơ ngẩn, kiểu buồn mà dù tim chưa kịp đau nước mắt đã tự tuôn rơi.


Thế nên là, như mọi khi, đừng nặng lời với bất kỳ nhân vật nào, mình chỉ có một lưu ý như vậy thôi.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương11 chương

FULL

Danh sách chương Trà Duyên

Đánh Giá & Review Truyện Trà Duyên

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Trà Duyên của tác giả Cảnh Du Nhiên là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 11 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Trà Duyên
  • Tác giả: Cảnh Du Nhiên
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (11 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Trà Duyên của tác giả Cảnh Du Nhiên hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 254 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Trà Duyên:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 11 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Trà Duyên ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Trà Duyên

11. Truyện Trà Duyên thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Trà Duyên thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Cảnh Du Nhiên.

22. Truyện Trà Duyên đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 11 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Trà Duyên online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Trà Duyên tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Trà DuyênTruyện chữ Trà DuyênTrà Duyên onlineTrà Duyên chương 1Trà Duyên chương mới nhấtĐọc truyện Trà Duyên không quảng cáoĐọc truyện Trà Duyên miễn phíTrà Duyên fullTrà Duyên trọn bộTrà Duyên bao nhiêu chươngTrà Duyên dịch / convertEbook Trà DuyênTải ebook Trà DuyênTrà Duyên pdf / epubTải truyện Trà Duyên fullReview truyện Trà DuyênTóm tắt truyện Trà DuyênTác giả truyện Trà DuyênSpoil / Kết thúc truyện Trà Duyên

Cùng Tác Giả