Background
Tối Nay Người Sẽ Rời Đi
Full

Tối Nay Người Sẽ Rời Đi

56 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tối Nay Người Sẽ Rời Đi thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Hà Xử Thính Vũ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tên truyện: Tối nay người sẽ rời đi


Tác giả: Hà Xử Thính Vũ


Thể loại: Hào môn thế gia, ngược luyến, khiếm khuyết, gương vỡ lại lành, thanh mai trúc mã, chữa lành, HE


Độ dài: 46 chương


Editor: Mộng Phạn Di Giai


__


Văn án:


Khi mới gặp Nam Liệt, Giang Tùng Vũ vươn tay nắm lấy cánh tay hắn, cười vô cùng xinh đẹp. Có lẽ lúc ấy Nam Liệt đã nhìn lầm cô, cho rằng cô là một người con gái ôn nhu thiện lương.


Nam Liệt không biết là từ nay về sau mỗi khi cô nhìn thấy chân gà đều sẽ nghĩ ngay đến đôi tay của hắn, sau đó không ăn được món này nữa.


Khi còn nhỏ ở thuỷ cung lần đầu tiên nhìn thấy chim cánh cụt chúng nó đáng yêu như vậy làm cô lập tức nghĩ đến dáng vẻ lắc lư của Nam Liệt khi đi đường, vừa vụng về vừa buồn cười.


Cô nói tay hắn không xấu là lừa hắn, nói chân hắn không xấu cũng là lừa hắn, nhưng cô nói nguyện ý gả cho hắn lại không phải là cô thật sự nguyện ý.


Dù đôi tay của Nam Liệt khó coi nhưng lại có thể vẽ ra những bức tranh tuyệt đẹp, mấu chốt là còn có người sẵn sàng dùng nhiều tiền để mua. Hắn là người què thì sao, chỉ cần cô ngoắc ngón tay thì cho dù ngồi xe lăn hắn cũng sẽ "chạy như bay" về phía cô. Tìm đâu ra một kẻ ngốc vừa có tiền lại ngốc nghếch như hắn nữa?


Hắn còn rất có thể là một người đoản mệnh.


Giang Tùng Vũ muốn gả cho Nam Liệt, không mong đến bạc đầu giai lão, nhưng lại cầu cho hắn mau chết.


Tag: Đô thị tình duyên, hào môn thế gia, yêu sâu sắc, bệnh tim, xương co quắp, tàn tậttruyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương56 chương

FULL

Danh sách chương Tối Nay Người Sẽ Rời Đi

Đánh Giá & Review Truyện Tối Nay Người Sẽ Rời Đi

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Tối Nay Người Sẽ Rời Đi của tác giả Hà Xử Thính Vũ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 56 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tối Nay Người Sẽ Rời Đi
  • Tác giả: Hà Xử Thính Vũ
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (56 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tối Nay Người Sẽ Rời Đi của tác giả Hà Xử Thính Vũ hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 239 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tối Nay Người Sẽ Rời Đi:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 56 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tối Nay Người Sẽ Rời Đi ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tối Nay Người Sẽ Rời Đi

11. Truyện Tối Nay Người Sẽ Rời Đi thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tối Nay Người Sẽ Rời Đi thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Hà Xử Thính Vũ.

22. Truyện Tối Nay Người Sẽ Rời Đi đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 56 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tối Nay Người Sẽ Rời Đi online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tối Nay Người Sẽ Rời Đi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tối Nay Người Sẽ Rời ĐiTruyện chữ Tối Nay Người Sẽ Rời ĐiTối Nay Người Sẽ Rời Đi onlineTối Nay Người Sẽ Rời Đi chương 1Tối Nay Người Sẽ Rời Đi chương mới nhấtĐọc truyện Tối Nay Người Sẽ Rời Đi không quảng cáoĐọc truyện Tối Nay Người Sẽ Rời Đi miễn phíTối Nay Người Sẽ Rời Đi fullTối Nay Người Sẽ Rời Đi trọn bộTối Nay Người Sẽ Rời Đi bao nhiêu chươngTối Nay Người Sẽ Rời Đi dịch / convertEbook Tối Nay Người Sẽ Rời ĐiTải ebook Tối Nay Người Sẽ Rời ĐiTối Nay Người Sẽ Rời Đi pdf / epubTải truyện Tối Nay Người Sẽ Rời Đi fullReview truyện Tối Nay Người Sẽ Rời ĐiTóm tắt truyện Tối Nay Người Sẽ Rời ĐiTác giả truyện Tối Nay Người Sẽ Rời ĐiSpoil / Kết thúc truyện Tối Nay Người Sẽ Rời Đi