Background
Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què
Full

Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què

74 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Tiểu Ngư Bính Càn bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Hai nhà Cố Tô đại hôn, nhưng người ngồi trong hỉ kiệu đỏ thẫm lại không phải con út Tô gia, Tô Thanh Lam, mà là ca nhi nhà nông gả thay, Thẩm Liễu.

Nhà họ Cố ở trấn Bạch Vân nổi danh trong sạch trong trấn, tổ tiên hai nhà Cố Tô là bạn tốt của nhau, đính hôn từ trong bụng mẹ.

Sở dĩ Tô Thanh Lam đào hôn, là vì Cố Quân Xuyên cách đây không lâu đã ngã xuống núi, trở thành người què.

Một tên què, dù tài văn chương có nổi bật đến đâu, cũng đã bị chặt đứt con đường làm quan, Tô Thanh Lam dù có thế nào cũng không chịu gả.

Thẩm Liễu trong kiệu, nhà nghèo mất cha, nghèo đến mức tiền mai táng cũng chẳng có, nhà họ Tô không những cho tiền lo tang lễ, mà còn bảo cậu lên chiếc kiệu gả vào Cố gia.

Làm chính thê của Cố Quân Xuyên, ngay cả nghĩ cậu cũng chẳng dám.

Mùa đông vào ba năm trước, trong lễ tế thần thường niên của trấn Bạch Vân, Cố Quân Xuyên dâng hương trong miếu, Thẩm Liễu đứng trong đám người nhận cơm chay, chỉ liếc mắt nhìn một cái thôi, đã nhớ mãi không quên suốt nhiều năm.

Ngón tay Thẩm Liễu nắm khăn hỉ, làm sao, làm sao Cố Quân Xuyên không nhìn ra cậu không phải là Tô Thanh Lam!

Khăn voan xốc lên, bốn mắt nhìn nhau, Cố Quân Xuyên cúi đầu nhìn tiểu ca nhi không nói gì, ánh mắt dừng trên vành tai mịn màng của cậu hồi lâu.

Trên vành tai của Tô Thanh Lam không có nốt ruồi, đây không phải là Tô Thanh Lam.

————————

Hướng dẫn đọc truyện:

① Chuyện nhà vụn vặt hằng ngày

② Công dịu dàng, lớn tuổi, yêu chiều

③ Chân sẽ không khỏe lại / sinh con

Tag: Điền viên, làm ruộng văn, mỹ thực, ngọt văn, nhẹ nhàng, hằng ngày

Góc nhìn vai chính: Thẩm Liễu | hỗ trợ: Cố Quân Xuyên

Cái khác: Các thôn dân

Một câu tóm tắt: Sống một cuộc sống giản dị qua ngày

Lập ý: Như một ngọn cỏ nhỏ trong gió, vươn mình về phía trước

truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương74 chương

FULL

Danh sách chương Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què

Đánh Giá & Review Truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què của tác giả Tiểu Ngư Bính Càn là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 74 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què
  • Tác giả: Tiểu Ngư Bính Càn
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (74 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què của tác giả Tiểu Ngư Bính Càn hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 152 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 74 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què

11. Truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Tiểu Ngư Bính Càn.

22. Truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 74 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử QuèTruyện chữ Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử QuèTiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què onlineTiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què chương 1Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què chương mới nhấtĐọc truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què không quảng cáoĐọc truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què miễn phíTiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què fullTiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què trọn bộTiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què bao nhiêu chươngTiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què dịch / convertEbook Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử QuèTải ebook Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử QuèTiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què pdf / epubTải truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què fullReview truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử QuèTóm tắt truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử QuèTác giả truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử QuèSpoil / Kết thúc truyện Tiểu Phu Lang Gả Thay Của Công Tử Què