Background
Tịch Chiếu Huề Phương Điện
Full

Tịch Chiếu Huề Phương Điện

61 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tịch Chiếu Huề Phương Điện thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Tiêu Đường Đông Qua bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Editor:  Tử Kì


Thể loại: NP, nhất thụ đa công, cung đình nội chiến, huynh đệ văn, HE.


Từ một thường dân mà Mộ Dung Nghi vừa tiến cung đã trở thành hoàng tử,


Một Tứ ca Mộ Dung Đinh Hiên dịu dàng nho nhã.


Một Lục ca Mộ Dung Phi Dật lòng dạ xấu xa với nụ cười khuynh thành.


Còn có thanh mai trúc mã của cậu, Thập đệ Mộ Dung Vũ…


Thứ tình yêu lặng lẽ mà sâu lắng nọ, trong nháy mắt rộ lên tung tóe, ai ngờ được khoảnh khắc được thưởng thức thứ ánh sáng ấy cũng chính là khoảnh khắc đôi mắt mình chết đi?”

Danh Sách Chương61 chương

FULL

Danh sách chương Tịch Chiếu Huề Phương Điện

Đánh Giá & Review Truyện Tịch Chiếu Huề Phương Điện

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Tịch Chiếu Huề Phương Điện của tác giả Tiêu Đường Đông Qua là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 61 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tịch Chiếu Huề Phương Điện
  • Tác giả: Tiêu Đường Đông Qua
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (61 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tịch Chiếu Huề Phương Điện của tác giả Tiêu Đường Đông Qua hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 481 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tịch Chiếu Huề Phương Điện:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 61 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tịch Chiếu Huề Phương Điện ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tịch Chiếu Huề Phương Điện

11. Truyện Tịch Chiếu Huề Phương Điện thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tịch Chiếu Huề Phương Điện thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Tiêu Đường Đông Qua.

22. Truyện Tịch Chiếu Huề Phương Điện đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 61 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tịch Chiếu Huề Phương Điện online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tịch Chiếu Huề Phương Điện tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tịch Chiếu Huề Phương ĐiệnTruyện chữ Tịch Chiếu Huề Phương ĐiệnTịch Chiếu Huề Phương Điện onlineTịch Chiếu Huề Phương Điện chương 1Tịch Chiếu Huề Phương Điện chương mới nhấtĐọc truyện Tịch Chiếu Huề Phương Điện không quảng cáoĐọc truyện Tịch Chiếu Huề Phương Điện miễn phíTịch Chiếu Huề Phương Điện fullTịch Chiếu Huề Phương Điện trọn bộTịch Chiếu Huề Phương Điện bao nhiêu chươngTịch Chiếu Huề Phương Điện dịch / convertEbook Tịch Chiếu Huề Phương ĐiệnTải ebook Tịch Chiếu Huề Phương ĐiệnTịch Chiếu Huề Phương Điện pdf / epubTải truyện Tịch Chiếu Huề Phương Điện fullReview truyện Tịch Chiếu Huề Phương ĐiệnTóm tắt truyện Tịch Chiếu Huề Phương ĐiệnTác giả truyện Tịch Chiếu Huề Phương ĐiệnSpoil / Kết thúc truyện Tịch Chiếu Huề Phương Điện