Background
Thiên Kim Danh Y
Full

Thiên Kim Danh Y

506 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Thiên Kim Danh Y thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Nha Đầu Tinh Quái bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Giới thiệu truyện:

“Ta, Tô Liên Y, thề với trời, từ nay về sau sẽ không bao giờ hành y cứu người nữa!”

—----

Tô Liên Y chưa bao giờ nghĩ rằng chuyện xuyên không – trào lưu thời thượng bây giờ – lại rơi vào người nàng, một bác sĩ nghiêm nghị, độc thân lâu năm như nàng.

Nhưng đúng là chuyện đó đã xảy ra. Nàng không còn là bác sĩ thần kinh nổi tiếng trong ngoài nước, mà trở thành một nữ lưu manh có tiếng ở mấy làng quanh vùng.

Trước kia nàng bận đến mức không có thời gian yêu đương, kết hôn. Bây giờ lại có một phu quân to khỏe nhưng xấu xí.

Trước kia bị người ta chê cười là gái già chưa chồng, bây giờ thì mang danh si mê nhị thiếu gia đẹp trai nhà đại phú, thành kẻ si tình nổi tiếng.

Trước kia nàng cứu người như lẽ sống, giờ lại mang tiếng đầy tội lỗi, ai ai cũng e dè.

Chẳng lẽ đây chính là kiểu "hài đen" mà người ta hay nói sao?

Phu quân nàng tuy xấu xí nhưng vóc dáng vạm vỡ, nhìn từ phía sau cũng đủ hút mắt. Dù không có tình cảm yêu đương, cũng không đến mức mặn nồng gắn bó, nhưng chung sống lại khá hòa thuận.

Cha và đệ đệ là lưu manh côn đồ, nàng phải tìm cách uốn nắn, quản lý họ. Dù không thể nói là vì dân trừ hại, nhưng ít ra cũng mang lại chút yên bình cho xung quanh.

Nàng chăm chỉ kiếm tiền, chỉ mong một ngày nào đó có thể rời đi, không còn phải sống dưới thân phận người khác nữa.

Từng thề sẽ không bao giờ hành y trở lại, vậy mà hết lần này đến lần khác lại bị buộc phải ra tay cứu người trong lúc nguy cấp.

Dù là kiếp trước hay kiếp này, nàng vẫn là nàng - Tô Liên Y, chính trực đàng hoàng, đường đường chính chính là Tô Liên Y.

Nào ngờ đâu, phu quân xấu xí ấy… lại có thân phận không hề đơn giản, đầy bí ẩn…

Ps: Mị đọc truyện này hay hay, đúng gu nữ cường mị thích nên mị đọc nên dịch luôn cho các mem đọc. Truyện share Free nhưng bạn muốn đăng chỗ khác thì nhắn mình 1 tiếng nhé!

Đọc truyện vui vẻ không quạo, không nhận gạch đá (mặc dù mị chưa có gạch xây nhà hihi ) có sai chính tả hay cách hành văn chưa được thì cmt cho mị biết nhé. 

Dự kiến là mị sẽ dịch trường kỳ cùng nhiều bộ khác! Mị sẽ ra chậm nên các bạn khỏi thắc mắc sao lâu rồi chưa có chương mới nhé!

Thân!

Chúc các bạn đọc truyện vui vẻ. <3

truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương506 chương

FULL

Danh sách chương Thiên Kim Danh Y

Đánh Giá & Review Truyện Thiên Kim Danh Y

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Thiên Kim Danh Y của tác giả Nha Đầu Tinh Quái là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 506 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Thiên Kim Danh Y
  • Tác giả: Nha Đầu Tinh Quái
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (506 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Thiên Kim Danh Y của tác giả Nha Đầu Tinh Quái hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 213 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thiên Kim Danh Y:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 506 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Thiên Kim Danh Y ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Thiên Kim Danh Y

11. Truyện Thiên Kim Danh Y thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Thiên Kim Danh Y thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Nha Đầu Tinh Quái.

22. Truyện Thiên Kim Danh Y đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 506 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Thiên Kim Danh Y online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Thiên Kim Danh Y tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Thiên Kim Danh YTruyện chữ Thiên Kim Danh YThiên Kim Danh Y onlineThiên Kim Danh Y chương 1Thiên Kim Danh Y chương mới nhấtĐọc truyện Thiên Kim Danh Y không quảng cáoĐọc truyện Thiên Kim Danh Y miễn phíThiên Kim Danh Y fullThiên Kim Danh Y trọn bộThiên Kim Danh Y bao nhiêu chươngThiên Kim Danh Y dịch / convertEbook Thiên Kim Danh YTải ebook Thiên Kim Danh YThiên Kim Danh Y pdf / epubTải truyện Thiên Kim Danh Y fullReview truyện Thiên Kim Danh YTóm tắt truyện Thiên Kim Danh YTác giả truyện Thiên Kim Danh YSpoil / Kết thúc truyện Thiên Kim Danh Y