Background
Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe
Full

Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe

19 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Lâm Địch Nhi bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Hôm nay đi ra bờ biển ngước nhìn lên bầu trời, trời trong xanh nắng chan hòa ấm áp, không hề lạnh lẽo như đã nghĩ.


Đứng ở bên bờ lau sậy ngay biển, trông xa thấy đàn “Tứ Bất Tượng” (*) đang chạy băng băng qua. Gió thổi qua, cành lau sậy phất phơ theo gió.


(*)Biệt danh của một loại nai sừng tấm đặc trưng của Trung Quốc.


Đột nhiên, đột nhiên, có một cảm xúc từ đâu đến muốn được tâm sự cùng ai đó.


Chỉ là, em đang ở nơi đây, còn anh đang ở đâu?

Thổ lộ với em tâm tình ngày hôm nay, qua từng trang thư viết


Màu của biển ra sao


Mỗi đêm đi cùng anh là biển


Có tâm tình nào cất thành lời hay chăng


Xám tro phải chăng không thể nói


Có phải u buồn ngả xanh dương


Để cho anh phiêu bạc


Cơn sóng cuồng cuộn cả vào lòng anh


Có khi nào ngừng lại ở nơi nao


----- Trương Huệ Muội 《 Lắng nghe biển 》


Danh Sách Chương19 chương

FULL

Danh sách chương Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe

Đánh Giá & Review Truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe của tác giả Lâm Địch Nhi là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 19 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe
  • Tác giả: Lâm Địch Nhi
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (19 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe của tác giả Lâm Địch Nhi hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 367 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 19 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe

11. Truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Lâm Địch Nhi.

22. Truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 19 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng NgheTruyện chữ Theo Em Đi Ra Biển Lắng NgheTheo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe onlineTheo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe chương 1Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe chương mới nhấtĐọc truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe không quảng cáoĐọc truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe miễn phíTheo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe fullTheo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe trọn bộTheo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe bao nhiêu chươngTheo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe dịch / convertEbook Theo Em Đi Ra Biển Lắng NgheTải ebook Theo Em Đi Ra Biển Lắng NgheTheo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe pdf / epubTải truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe fullReview truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng NgheTóm tắt truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng NgheTác giả truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng NgheSpoil / Kết thúc truyện Theo Em Đi Ra Biển Lắng Nghe