Background
Thế Tử Hung Mãnh

Thế Tử Hung Mãnh

1388 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Thế Tử Hung Mãnh thuộc thể loại Tiên Hiệp của tác giả Quan Quan Công Tử bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thế như kỳ, người như con.

Danh Sách Chương1388 chương

FULL

Danh sách chương Thế Tử Hung Mãnh

Đánh Giá & Review Truyện Thế Tử Hung Mãnh

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Thế Tử Hung Mãnh của tác giả Quan Quan Công Tử là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 1388 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Thế Tử Hung Mãnh
  • Tác giả: Quan Quan Công Tử
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: ĐANG RA (1388 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Thế Tử Hung Mãnh của tác giả Quan Quan Công Tử hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 393 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thế Tử Hung Mãnh:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 1388 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Thế Tử Hung Mãnh ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Thế Tử Hung Mãnh

11. Truyện Thế Tử Hung Mãnh thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Thế Tử Hung Mãnh thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Quan Quan Công Tử.

22. Truyện Thế Tử Hung Mãnh đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 1388 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Thế Tử Hung Mãnh online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Thế Tử Hung Mãnh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Thế Tử Hung MãnhTruyện chữ Thế Tử Hung MãnhThế Tử Hung Mãnh onlineThế Tử Hung Mãnh chương 1Thế Tử Hung Mãnh chương mới nhấtĐọc truyện Thế Tử Hung Mãnh không quảng cáoĐọc truyện Thế Tử Hung Mãnh miễn phíThế Tử Hung Mãnh fullThế Tử Hung Mãnh trọn bộThế Tử Hung Mãnh bao nhiêu chươngThế Tử Hung Mãnh dịch / convertEbook Thế Tử Hung MãnhTải ebook Thế Tử Hung MãnhThế Tử Hung Mãnh pdf / epubTải truyện Thế Tử Hung Mãnh fullReview truyện Thế Tử Hung MãnhTóm tắt truyện Thế Tử Hung MãnhTác giả truyện Thế Tử Hung MãnhSpoil / Kết thúc truyện Thế Tử Hung Mãnh