Background
The Taming
Full

The Taming

29 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện The Taming thuộc thể loại phương tây của tác giả Jude Deveraux bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Người dịch: ichono87

Số chương: 19


Trích đoạn:


Cánh cửa mở cái rầm, và Rogan lao vụt vào phòng như cơn bão vào một ngày trong trẻo...


“Cô đã đi quá xa rồi đấy, đàn bà,” anh gào lên với Liana. “Cô không được phép của tôi mà đã sa thải người hầu của tôi vậy hả.”


Liana xoay chiếc bình hoa nhìn về phía anh. Anh chỉ mặc có mỗi chiếc áo sơ mi trắng rộng thùng thình tới tận đùi, một cái đai da to bản đeo quanh eo... Tay áo anh xắn lên tận khuỷu, để lộ những múi cơ săn chắc.


Liana có thể cảm thấy mồ hôi chảy ròng trên trán nàng. Nàng đứng trong bồn nước, cơ thể mảnh mai, tròn trịa hồng ửng lên trong làn nước ấm. “Chàng có thể lấy giùm em cái khăn khô không?” nàng hỏi nhẹ nhàng trong yên lặng, vì Rogan vừa mới la hét ầm ỹ.


Rogan chỉ có thể nhìn chằm chằm vào nàng. Cô ta sẽ không có khả năng sử dụng cơ thể của cô ta để khiến mình bỏ qua chuyện cô ta đã làm hôm nay đâu, anh nghĩ, nhưng chân anh lại tiến một bước về phía nàng và một tay vươn ra chạm vào đường cong của ngực nàng.


Liana nói với bản thân không được mụ mẫm đi. Nàng muốn người đàn ông này, ồ phải, nhưng nàng muốn chàng hơn cả một vài phút. Nàng vươn tay ra và tháo sợi nơ trên cổ áo sơ mi của chàng, rồi chạm vào làn da chàng bằng những đầu ngón tay. “Nước vẫn còn ấm,” nàng nói êm ái. “Có lẽ chàng sẽ cho phép em tắm cho chàng...”


Danh Sách Chương29 chương

FULL

Danh sách chương The Taming

Đánh Giá & Review Truyện The Taming

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại phương tây để giải trí? Tác phẩm The Taming của tác giả Jude Deveraux là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 29 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện phương tây được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: The Taming
  • Tác giả: Jude Deveraux
  • Thể loại: phương tây
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (29 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện The Taming của tác giả Jude Deveraux hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 187 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại phương tây, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của The Taming:

  • Chuẩn phong cách phương tây: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện phương tây, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 29 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện phương tây, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của The Taming ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại phương tây).

Các câu hỏi thường gặp về truyện The Taming

11. Truyện The Taming thuộc thể loại gì?

Tác phẩm The Taming thuộc thể loại phương tây, được sáng tác bởi tác giả Jude Deveraux.

22. Truyện The Taming đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 29 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện The Taming online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của The Taming tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện The TamingTruyện chữ The TamingThe Taming onlineThe Taming chương 1The Taming chương mới nhấtĐọc truyện The Taming không quảng cáoĐọc truyện The Taming miễn phíThe Taming fullThe Taming trọn bộThe Taming bao nhiêu chươngThe Taming dịch / convertEbook The TamingTải ebook The TamingThe Taming pdf / epubTải truyện The Taming fullReview truyện The TamingTóm tắt truyện The TamingTác giả truyện The TamingSpoil / Kết thúc truyện The Taming