Background
Thế Giới Ngầm

Thế Giới Ngầm

188 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Thế Giới Ngầm thuộc thể loại Kiếm Hiệp của tác giả ansu16 bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thế giới là tên gọi, dùng để chỉ một thuộc tính của trái đất(hay một hành tinh), đó là thuộc tính "phạm vi". Có nghĩa, khi nói đến "thế giới" là người ta hiểu ngay là đang nói đến các sự kiện diễn ra ở bất kì nơi nào trên trái đất. Cũng có ý nghĩa tương tự như thế giới là Quốc gia, tỉnh, thành phố.v.v...Từ "thế giới" có ý nghĩa khác với "trái đất".


Tác phẩm Thế Giới Ngầm với cái tên nghe có vẻ là điều gì đó bí ẩn nào đó đang hoạt động? Hay chỉ là một đường ngầm bình thường đây? Truyện thuộc thể loại Hiện đại, Kiếm hiệp, Tiên hiệp, Dị năng... nội dung truyện diễn ra trong một không gian song song với thế giới thực. Với cách diễn đạt lưu loát của tác giả truyện càng trở nên hấp dẫn kích thích trí tò mò của bạn đọc.

Danh Sách Chương188 chương

FULL

Danh sách chương Thế Giới Ngầm

Đánh Giá & Review Truyện Thế Giới Ngầm

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Kiếm Hiệp để giải trí? Tác phẩm Thế Giới Ngầm của tác giả ansu16 là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 188 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Kiếm Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Thế Giới Ngầm
  • Tác giả: ansu16
  • Thể loại: Kiếm Hiệp
  • Tình trạng: ĐANG RA (188 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Thế Giới Ngầm của tác giả ansu16 hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 216 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Kiếm Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thế Giới Ngầm:

  • Chuẩn phong cách Kiếm Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Kiếm Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 188 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Kiếm Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Thế Giới Ngầm ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Kiếm Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Thế Giới Ngầm

11. Truyện Thế Giới Ngầm thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Thế Giới Ngầm thuộc thể loại Kiếm Hiệp, được sáng tác bởi tác giả ansu16.

22. Truyện Thế Giới Ngầm đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 188 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Thế Giới Ngầm online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Thế Giới Ngầm tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Thế Giới NgầmTruyện chữ Thế Giới NgầmThế Giới Ngầm onlineThế Giới Ngầm chương 1Thế Giới Ngầm chương mới nhấtĐọc truyện Thế Giới Ngầm không quảng cáoĐọc truyện Thế Giới Ngầm miễn phíThế Giới Ngầm fullThế Giới Ngầm trọn bộThế Giới Ngầm bao nhiêu chươngThế Giới Ngầm dịch / convertEbook Thế Giới NgầmTải ebook Thế Giới NgầmThế Giới Ngầm pdf / epubTải truyện Thế Giới Ngầm fullReview truyện Thế Giới NgầmTóm tắt truyện Thế Giới NgầmTác giả truyện Thế Giới NgầmSpoil / Kết thúc truyện Thế Giới Ngầm