Background
Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ
Full

Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ

109 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Khương Ti Chử Tửu bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Văn án nữ chính:

Khương Từ vào núi hái hạt dẻ, lại lạc đường vào sâu trong đó, rồi bị người ta đẩy từ sườn núi xuống.

Cố Thanh Xuyên đã cõng cô đi suốt sáu tiếng không nghỉ, đưa cô đến bệnh viện cấp cứu.

Vậy mà đám người kia lại vu oan cho Cố Thanh Xuyên là nhân lúc cô hôn mê rồi giở trò đồi bại. Trước khi cô kịp tỉnh lại để làm chứng rửa sạch tội danh cho anh, thì chính cô lại bị người ta tố cáo đầu cơ trục lợi và phải ngồi tù mấy năm.

Khi Khương Từ mãn hạn tù, những người thân gọi là ruột thịt chẳng một ai đến đón, chỉ có Cố Thanh Xuyên xuất hiện.

Sau này, người đàn ông đó trở thành đại phú hào số một Tần thành, cho cô mười năm hạnh phúc nhất đời.

Lúc cô hấp hối, anh đau đớn đến tan nát cõi lòng, hỏi cô đời này còn điều gì tiếc nuối.

Cô gắng gượng một hơi, nói:

“Năm đó em rơi xuống sườn núi, anh đã cõng em đến bệnh viện. Giá như em tỉnh lại sớm hơn thì hay rồi, anh đã không phải ngồi tù oan mấy năm trời.”

Khương Từ nói xong thì nhắm mắt, lúc mở mắt ra đã quay về mười lăm năm trước.

Chỉ một tiếng nữa thôi, người đàn ông kia sẽ bị kết tội lưu manh.

Khương Từ rút ống truyền nước:

“Cố Thanh Xuyên, anh đợi em.”

Kiếp này cô sẽ tỉnh lại sớm hơn, ân phải báo, oán phải trả.

*

Văn án nam chính:

Cô em gái út xinh đẹp nhất nhà họ Khương bị người ta đẩy xuống núi, không chết, mà còn trọng sinh.

Sau đó vận may liên tiếp ập đến, lại còn trở thành vị hôn thê của Cố Thanh Xuyên.

Cậu thiếu niên nghèo khổ, tính tình cứng rắn chạy tới đòi hủy hôn, ai ngờ vị hôn thê xinh đẹp giàu có như phát điên, hôn cậu một cái, còn đòi cho cậu vào ở rể.

Thiếu niên hoảng loạn bỏ chạy, thề phải kiếm thật nhiều tiền cưới được bạch phú mỹ, tuyệt đối không làm chàng rể ăn nhờ ở đậu.

Về sau, thiếu niên sa cơ lỡ vận năm nào trở thành đại lão thương giới, nhưng lại phát hiện tài sản của vị hôn thê lúc nào cũng hơn mình một con số 0.

Cố Thanh Xuyên cuống rồi, nếu cứ tiếp tục thế này, không chỉ không được ở rể, mà e là đến vợ cũng chẳng cưới được…

(Cái văn án nam chính này là lừa tình đó )

---

Tag nội dung: Trọng sinh, vả mặt, sảng văn, niên đại văn, nhẹ nhàng.

truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương109 chương

FULL

Danh sách chương Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ

Đánh Giá & Review Truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ của tác giả Khương Ti Chử Tửu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 109 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ
  • Tác giả: Khương Ti Chử Tửu
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (109 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ của tác giả Khương Ti Chử Tửu hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 328 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 109 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ

11. Truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Khương Ti Chử Tửu.

22. Truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 109 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ NhỏTruyện chữ Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ NhỏThập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ onlineThập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ chương 1Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ chương mới nhấtĐọc truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ không quảng cáoĐọc truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ miễn phíThập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ fullThập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ trọn bộThập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ bao nhiêu chươngThập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ dịch / convertEbook Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ NhỏTải ebook Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ NhỏThập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ pdf / epubTải truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ fullReview truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ NhỏTóm tắt truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ NhỏTác giả truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ NhỏSpoil / Kết thúc truyện Thập Niên 80: Trọng Sinh Làm Cô Vợ Nhỏ