Background
Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão

Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão

60 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Lam Bạch Cách Tử bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tác giả: Lam Bạch Cách Tử


Thể loại: Dị Năng, Truyện Nữ Cường, Ngôn Tình, Truyện Sủng, Truyện Gia Đấu, Điền Văn, Đô Thị, Trọng Sinh, Mạt Thế


Văn án:


[Không gian + niên đại + sủng ngọt]


Đại lão nghiên cứu thời mạt thế trùng sinh vào cô thôn hoa niên đại 70.


Mấy năm sau, tầng lớp cao cấp Kinh Đô oanh động, thái tử gia bướng bỉnh khó thuần phục của nhà họ lại coi trọng một cô thôn hoa.


Nghe nói, thôn hoa này còn là một kẻ đầu gấu, vừa lười vừa hung không học thức, cả nhà đều là cực phẩm!


Thôn cô làm sao có thể giống như cô gái trong giới cao cấp cơ chứ? Mọi người đồng loạt giễu cợt Tống Sở.


Nhưng mà...


Bá chủ ngành nuôi dưỡng, trồng trọt; bá chủ giới ăn uống; người sáng lập ngành giáo dục; nhà giàu nhất cả nước... Chen lấn bày tỏ: "Có thể có được ngày hôm nay đều là dựa vào em gái tôi - Tống Sở."


Mọi người sững sốt: Có thật không? Tôi không tin!


Ai ngờ cùng ngày, viện nghiên cứu sinh vật chế thuốc Quốc nội tối cao tuyên bố: "Chúc mừng tiến sĩ Tống Sở giành được bằng chế thuốc quốc tế, đồng thời cảm ơn tiến sĩ Tống Sở đã dẫn dắt chúng ta trở thành cơ quan điều chế thuốc tiên tiến nhất toàn thế giới."


Theo đoạn văn ca ngợi cô, còn có một tấm hình cô cầm cúp.


Nhìn tiến sĩ Tống Sở da trắng mạo mỹ khí chất xuất chúng, cả đám hoảng sợ, ai nói thôn cô người ta vừa phèn vừa không có học thức hả? Đây rõ ràng là một người có tài hoa vừa đẹp vừa có khí chất...

Danh Sách Chương60 chương

FULL

Danh sách chương Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão

Đánh Giá & Review Truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão của tác giả Lam Bạch Cách Tử là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 60 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão
  • Tác giả: Lam Bạch Cách Tử
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (60 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão của tác giả Lam Bạch Cách Tử hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 430 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 60 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão

11. Truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Lam Bạch Cách Tử.

22. Truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 60 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại LãoTruyện chữ Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại LãoThập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão onlineThập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão chương 1Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão chương mới nhấtĐọc truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão không quảng cáoĐọc truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão miễn phíThập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão fullThập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão trọn bộThập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão bao nhiêu chươngThập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão dịch / convertEbook Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại LãoTải ebook Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại LãoThập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão pdf / epubTải truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão fullReview truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại LãoTóm tắt truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại LãoTác giả truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại LãoSpoil / Kết thúc truyện Thập Niên 70: Bảo Bối Của Đại Lão