Background
Tấm Vé Báo Thù
Full

Tấm Vé Báo Thù

15 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tấm Vé Báo Thù thuộc thể loại Đô Thị của tác giả Zhihu bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

[Zhihu] TẤM VÉ BÁO THÙ


Tác giả: 海绵小裤衩


Dịch: Wish You Always Happy


_____________


Tôi là một cô gái mù, may mắn trúng vé số độc đắc.


Trên đường đi nhận giải, tôi nhận được một tin nhắn:


[Hôm nay chính là ngày ch.ết của cô.]


[Đừng tin tưởng bất kỳ ai, kẻ s.át nhân đang ở ngay trên chiếc xe này!]


Nhưng trên xe chỉ có bố mẹ chồng và chồng của tôi...truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương15 chương

FULL

Danh sách chương Tấm Vé Báo Thù

Đánh Giá & Review Truyện Tấm Vé Báo Thù

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Tấm Vé Báo Thù của tác giả Zhihu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 15 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tấm Vé Báo Thù
  • Tác giả: Zhihu
  • Thể loại: Đô Thị
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (15 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tấm Vé Báo Thù của tác giả Zhihu hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 256 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tấm Vé Báo Thù:

  • Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 15 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tấm Vé Báo Thù ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tấm Vé Báo Thù

11. Truyện Tấm Vé Báo Thù thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tấm Vé Báo Thù thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Zhihu.

22. Truyện Tấm Vé Báo Thù đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 15 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tấm Vé Báo Thù online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tấm Vé Báo Thù tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tấm Vé Báo ThùTruyện chữ Tấm Vé Báo ThùTấm Vé Báo Thù onlineTấm Vé Báo Thù chương 1Tấm Vé Báo Thù chương mới nhấtĐọc truyện Tấm Vé Báo Thù không quảng cáoĐọc truyện Tấm Vé Báo Thù miễn phíTấm Vé Báo Thù fullTấm Vé Báo Thù trọn bộTấm Vé Báo Thù bao nhiêu chươngTấm Vé Báo Thù dịch / convertEbook Tấm Vé Báo ThùTải ebook Tấm Vé Báo ThùTấm Vé Báo Thù pdf / epubTải truyện Tấm Vé Báo Thù fullReview truyện Tấm Vé Báo ThùTóm tắt truyện Tấm Vé Báo ThùTác giả truyện Tấm Vé Báo ThùSpoil / Kết thúc truyện Tấm Vé Báo Thù