Background
Tam Thiên Vị Diện

Tam Thiên Vị Diện

17 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tam Thiên Vị Diện thuộc thể loại Tiên Hiệp của tác giả Nhất Diện Nhân Đa Tính Cách bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loai : huyền huyễn,tiên hiệp...


Trong lòng ai cũng có mục đích và ước muốn của mình cho nên vì muốn đạt tới một cấp độ cao hơn nên Hoành Thiên Thần Hoàng đã  chấp nhận thử thách nguy hiểm đó chính là tiến vào Luân Hồi, thành tựu Luân Hồi Thần Hoàng đầu tiên trên dòng sông lịch sử.


Hắn ở kiếp trước là một cường giả có thể độc hành trong vòng vây muôn vàn kẻ địch, vì bảo hộ Thần tộc mà chiến đấu ngót vạn năm trên đất Ma Thần tộc, thậm chí nhiều hơn khoảng thời gian sinh sống ở Thần tộc quê hương.


Kiếp này ""làm lại"", vẫn sở hữu Vạn Quân chi lực cùng gần-như-là bất tử thân thể, quyết tâm đi cắn nuốt toàn bộ Thiên Hỏa và Thần Lôi,... vốn là Thiên Địa Chi Chủng (con của trời đất), để bù đắp lại kiếp trước không có võ kỹ vô song, mà khổ thay phải dùng chính thân thể của mình đón lấy võ kỹ vô song của người khác!


Và có lẽ, sẽ có các kiếp sau nửa...


*tác giả tâm sự: đây là bộ truyện, dù không phải đầu tay bởi mình đã luyện thử trước đó rất nhiều rồi, nhưng cũng là lần đầu đem ra chia sẽ với mọi người.Thế nên, khó tránh khỏi sai sót, #cầu_xin_sự_rộng_lượng.Cũng như câu văn có khi hơi khó hiểu...


Về truyện này, thiên về mặt nội dung, mang hơi hướng huyền ảo một chút, chứ không phải hoàn toàn là Tiên Hiệp, mình sở dĩ đặt như vậy là vì tình huống có dính đến Tiên Hiệp tuy nhiên không quá chú trọng vào một nhân vật duy nhất (đặt là cốt để nhiều người chú ý tới) mà bao quát hết một tá người khác, nhằm xây dựng một thế giới chân thật của ừm, Tiên Hiệp.


Chuyện sẽ có tình cảm, tuy nhiên giữa cuộc chiến sinh tử tồn vong, tất nhiên là không được nhiều, sắc thì thôi, tại mình viết sắc nó nặng.Rất nặng, và cũng không thích làm hư tác phẩm coi-như-là-đầu-tay này.


Có nhiều tình huống khó hiểu, bạn đừng lo, mình sẽ giải thích từ từ hết.Và có một điều chắc chắn, đây không phải truyện của nv chính não tàn, mặc dù mấy chương đầu có vẻ thế, và tuyến nv phụ sẽ lẫy lừng chứ không hề lép vé.


Một điều cuối, nói về tính chân thực, xin bật mí là Bắc Chính Hoàng - Thần Hoàng vấn đỉnh thiên hạ - cũng sẽ có lúc phải làm người thường, bình thường nhất, tức là vẫn Luân Hồi, nhưng sẽ mất đi tất cả ưu thế của mình, cũng chính là Bắc Chính Hoàng sẽ không một đường tiến thẳng.Xưa đã không, nay cũng sẽ không. 

Danh Sách Chương17 chương

FULL

Danh sách chương Tam Thiên Vị Diện

Đánh Giá & Review Truyện Tam Thiên Vị Diện

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Tam Thiên Vị Diện của tác giả Nhất Diện Nhân Đa Tính Cách là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 17 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tam Thiên Vị Diện
  • Tác giả: Nhất Diện Nhân Đa Tính Cách
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: ĐANG RA (17 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tam Thiên Vị Diện của tác giả Nhất Diện Nhân Đa Tính Cách hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 372 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tam Thiên Vị Diện:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 17 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tam Thiên Vị Diện ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tam Thiên Vị Diện

11. Truyện Tam Thiên Vị Diện thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tam Thiên Vị Diện thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Nhất Diện Nhân Đa Tính Cách.

22. Truyện Tam Thiên Vị Diện đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 17 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tam Thiên Vị Diện online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tam Thiên Vị Diện tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tam Thiên Vị DiệnTruyện chữ Tam Thiên Vị DiệnTam Thiên Vị Diện onlineTam Thiên Vị Diện chương 1Tam Thiên Vị Diện chương mới nhấtĐọc truyện Tam Thiên Vị Diện không quảng cáoĐọc truyện Tam Thiên Vị Diện miễn phíTam Thiên Vị Diện fullTam Thiên Vị Diện trọn bộTam Thiên Vị Diện bao nhiêu chươngTam Thiên Vị Diện dịch / convertEbook Tam Thiên Vị DiệnTải ebook Tam Thiên Vị DiệnTam Thiên Vị Diện pdf / epubTải truyện Tam Thiên Vị Diện fullReview truyện Tam Thiên Vị DiệnTóm tắt truyện Tam Thiên Vị DiệnTác giả truyện Tam Thiên Vị DiệnSpoil / Kết thúc truyện Tam Thiên Vị Diện