Background
Tam Sơ
Full

Tam Sơ

60 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Tam Sơ thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Mã Giáp Nãi Phù Vân bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: hiện đại, sủng, showbiz

Chuyển ngữ:Tặc Gia

Biên tập:Tặc Gia

Độ dài: 50 chương


Tin tức giải trí mỗi ngày một chiều hướng khác nhau


Ngày hôm nay có ba tin cực sốc:

1. Chủ tài khoản weibo làm đẹp với mười hai vạn fan, bình thường cực kỳ ít nói. Tuy nhiên, tài khoản phụ của cô ấy lại điên cuồng theo đuổi thần tượng đến mức bị tước quyền sử dụng, hai tính cách tương phản đến kinh người.


2. Nam thần quốc dân Phó XX, 36 tuổi còn chưa có bạn gái, đã lặng lẽ theo dõi weibo làm đẹp này, nghe nói là vì muốn ngắm tay cô chủ.


3. Hai vị trên sắp kết hôn. 1 giây trước.Lời người biên tập:

Giải thích một chút về tên truyện “Tam sơ”:


Nhất sơ sơ đáo lão, nhị sơ bạch phát tề mi.


Một lần chải sống lâu trăm tuổi, hai lần chải phải biết nâng khay ngang mày.


Tam sơ nhân tôn mãn đích, tứ sơ tương phùng ngộ quý nhân.


Ba lần chải con cháu đầy đàn, bốn lần chải gặp lại quý nhân.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương60 chương

FULL

Danh sách chương Tam Sơ

Đánh Giá & Review Truyện Tam Sơ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Tam Sơ của tác giả Mã Giáp Nãi Phù Vân là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 60 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Tam Sơ
  • Tác giả: Mã Giáp Nãi Phù Vân
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (60 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Tam Sơ của tác giả Mã Giáp Nãi Phù Vân hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 135 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tam Sơ:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 60 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tam Sơ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Tam Sơ

11. Truyện Tam Sơ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Tam Sơ thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Mã Giáp Nãi Phù Vân.

22. Truyện Tam Sơ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 60 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Tam Sơ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tam Sơ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Tam SơTruyện chữ Tam SơTam Sơ onlineTam Sơ chương 1Tam Sơ chương mới nhấtĐọc truyện Tam Sơ không quảng cáoĐọc truyện Tam Sơ miễn phíTam Sơ fullTam Sơ trọn bộTam Sơ bao nhiêu chươngTam Sơ dịch / convertEbook Tam SơTải ebook Tam SơTam Sơ pdf / epubTải truyện Tam Sơ fullReview truyện Tam SơTóm tắt truyện Tam SơTác giả truyện Tam SơSpoil / Kết thúc truyện Tam Sơ