

Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Xuyên qua cuối thời Đông Hán, đoạn vũ mở to mắt liền phát hiện mình bị Tam quốc đệ nhất mỹ nữ Điêu Thuyền nhặt được.
Nhìn xem đơn sơ nhà, nàng xinh đẹp, thức tỉnh dòng 【 Gấp mười tốc độ 】 đoạn vũ quyết định dốc hết tất cả báo đáp.
【 Đinh, hệ thống nhắc nhở, ngươi đã thức tỉnh 【 Gấp mười tốc độ 】 dòng, làm bất cứ chuyện gì đều tốc độ tăng gấp bội!】
【 Đinh, ngươi vất vả cần cù trồng trọt 10 lần, thu được bí thuật, một tấc thời gian một tấc vàng.】
【 Đinh, hệ thống nhắc nhở, ngươi kéo cung 10 lần, thu được từ mới đầu 【 Thiện xạ 】】
【 Đinh, hệ thống nhắc nhở, ngươi vung đao 10 lần, thu được từ mới đầu 【 Đao đao mất mạng 】】
Điêu Thuyền: “Phu quân, vì cái gì ngươi làm tốc độ gì đều nhanh như vậy!”
Danh Sách Chương989 chương
Danh sách chương Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh
Đánh Giá & Review Truyện Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Dã Sử để giải trí? Tác phẩm Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh của tác giả Thiên Mệnh Đế Vương là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 989 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Dã Sử được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh
- Tác giả: Thiên Mệnh Đế Vương
- Thể loại: Dã Sử
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (989 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh của tác giả Thiên Mệnh Đế Vương hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Dã Sử, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh:
- Chuẩn phong cách Dã Sử: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Dã Sử, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 989 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Dã Sử, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Dã Sử).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh
11. Truyện Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh thuộc thể loại Dã Sử, được sáng tác bởi tác giả Thiên Mệnh Đế Vương.
22. Truyện Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 989 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Tam Quốc: Gấp Mười Tốc Độ, Điêu Thuyền Nói Ta Quá Nhanh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.








