

Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Xuyên qua đến công nguyên năm 1789 cổ đại Nhật Bản, thời gian thái bình lâu ngày Thời kỳ Edo.
Bắt đầu chỉ có một cái hạ cấp võ sĩ thân phận, bội đao, cùng một cái chỉ cần đánh bại hoặc đánh giết địch nhân liền có thể tăng lên cá nhân đẳng cấp cùng kiếm kỹ đẳng cấp hệ thống.
. . .
"Gặp được cường địch lúc ta sẽ làm sao? Ta sẽ rút ra thanh đao thứ hai, đổi thành ta chân chính sở trường kiếm thuật —— Nhị Đao Lưu."
"Nếu như vẫn là đánh không lại làm sao bây giờ?"
"Vậy ta sẽ móc ra ta súng lục ổ quay, hướng địch nhân đầu hung hăng bắn vào một viên đạn."
Ogata Yisei —— có được "Hitokiri Yisei", "Đao Phủ Ittōsai" các loại danh hiệu "Đại Kiếm Hào" trả lời như thế.
Danh Sách Chương767 chương
Danh sách chương Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào
Đánh Giá & Review Truyện Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Khoa Huyễn để giải trí? Tác phẩm Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào của tác giả Sấu Mộng Thực là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 767 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Khoa Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào
- Tác giả: Sấu Mộng Thực
- Thể loại: Khoa Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (767 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào của tác giả Sấu Mộng Thực hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Khoa Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào:
- Chuẩn phong cách Khoa Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Khoa Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 767 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Khoa Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Khoa Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào
11. Truyện Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào thuộc thể loại Khoa Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Sấu Mộng Thực.
22. Truyện Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 767 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ta Tại Cổ Đại Nhật Bản Làm Kiếm Hào tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.









