

Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
[ xuyên sách khôi hài nhẹ nhõm thường ngày bá tổng ngược văn cẩu huyết ] Diệp Tư sử thượng thảm nhất xuyên sách người, bắt đầu liền ngồi xổm nhà ngục. (nữ chính tính cách tương đối cá ướp muối, một lòng chỉ nghĩ nằm ngửa . . . Đáng tiếc thiên không theo người nguyện) Diệp Tư vốn là một cái công xưởng người làm công, mỗi ngày đi sớm về tối mệt gần chết kiếm điểm đồ bỏ đi. Thời gian nhàn hạ liền thích nhìn một điểm cẩu huyết không cần đầu óc thấp son tiểu thuyết buông lỏng đại não. Vì đọc tiểu thuyết Diệp Tư thường xuyên sẽ chịu lớn đêm, thời gian dài không tốt làm việc và nghỉ ngơi dưới, Diệp Tư cũng thành công đột tử. Là chết phi thường vội vàng, nàng cong cả một đời eo cứ như vậy gãy rồi, một điểm phúc cũng không kịp hưởng . . . . Làm Diệp Tư tỉnh lại lần nữa lúc, nàng đã biến thành cẩu huyết ngược văn [ mặt lạnh Thẩm tổng truy thê hỏa táng tràng ] bên trong cùng mình trùng tên trùng họ tà ác nữ phối Diệp Tư.
Ở cái thế giới này bên trong, khắp nơi đều là đỉnh công đỉnh bà, Diệp Tư cuộc sống có thể nói là như giẫm trên băng mỏng.
Trước chủ tất cả cục diện rối rắm, cũng đều rơi xuống Diệp Tư trên người. Nàng hảo tâm hỗ trợ cho nữ chính rót cốc nước, đều sẽ bị người hoài nghi nàng tại cho nữ chính hạ dược.
Diệp Tư muốn giải thích, nhưng lại phát hiện càng tô càng đen. Không người nào nguyện ý tin tưởng nàng. Diệp Tư ôm đầu biểu thị bất đắc dĩ, tính hủy diệt đi, ai cũng đừng sống.
Danh Sách Chương113 chương
Danh sách chương Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản
Đánh Giá & Review Truyện Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản của tác giả Lãnh Thạch Đầu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 113 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản
- Tác giả: Lãnh Thạch Đầu
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (113 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản của tác giả Lãnh Thạch Đầu hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 199 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 113 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản
11. Truyện Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Lãnh Thạch Đầu.
22. Truyện Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 113 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ta Kế Thừa Ác Độc Nữ Phối Di Sản tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
![Ta Dựa Vào Điện Ảnh Chỉnh Đốn Ngành Giải Trí [ 90 ]](https://static2.tusach.vn/images/ta-dua-vao-dien-anh-chinh-don-nganh-giai-tri-90.jpg)






