Background
Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh
Full

Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh

118 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Mộ Hi bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tác giả: Mộ Hi


Thể loại: Ngôn Tình, Truyện Sủng, Đô Thị


Giới thiệu:


Mang thai bốn tháng, cô bị chồng cùng em gái liên thủ đưa lên giường người khác, vì bảo vệ trong sạch thà chết không cuối cùng nhảy lầu, đi đời nhà ma.


Ông trời đều vì cô tức giận bất bình, cho cô cơ hội trùng sinh, cho cô cơ hội trả thù nam nhân cặn bã, từ đây từng bước thăng quang, ở trong vòng giải trí vui vẻ thủy khởi. Ai có thể nói cho cô biết, tại sao đột nhiên lại xuất hiện một nam nhân biến thái phúc hắc, kết quả là chuyện gì đã xảy ra?


Nghe đồn cái tiểu diễn viên kia một đêm hot là được đạo diễn bao dưỡng? Nghe đồn cô là cái diễn viên vì thượng vị không từ thủ đoạn?


Nhưng vì sao thời điểm nam minh tinh điện ảnh nổi tiếng theo đuổi cô không bỏ, mỗ nữ lại chính là liễm diễm cười: “Thật có lỗi, em đã kết hôn!”truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương118 chương

FULL

Danh sách chương Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh

Đánh Giá & Review Truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh của tác giả Mộ Hi là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 118 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh
  • Tác giả: Mộ Hi
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (118 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh của tác giả Mộ Hi hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 297 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 118 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh

11. Truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Mộ Hi.

22. Truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 118 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng SinhTruyện chữ Sủng Ái Manh Thê Trùng SinhSủng Ái Manh Thê Trùng Sinh onlineSủng Ái Manh Thê Trùng Sinh chương 1Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh chương mới nhấtĐọc truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh không quảng cáoĐọc truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh miễn phíSủng Ái Manh Thê Trùng Sinh fullSủng Ái Manh Thê Trùng Sinh trọn bộSủng Ái Manh Thê Trùng Sinh bao nhiêu chươngSủng Ái Manh Thê Trùng Sinh dịch / convertEbook Sủng Ái Manh Thê Trùng SinhTải ebook Sủng Ái Manh Thê Trùng SinhSủng Ái Manh Thê Trùng Sinh pdf / epubTải truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh fullReview truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng SinhTóm tắt truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng SinhTác giả truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng SinhSpoil / Kết thúc truyện Sủng Ái Manh Thê Trùng Sinh