Background
Sơn Quỷ
Full

Sơn Quỷ

31 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Sơn Quỷ thuộc thể loại Kiếm Hiệp của tác giả Ưu Đàm Hoa bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Truyện Sơn Quỷ thuộc thể loại kiếm hiệp với nội dung chủ đạo kể về nam nhân vật chính là người có khí công cũng như võ công rất cao cường. Một mình có thể địch thủ hơn mười người là chuyện bình thường!


Nhưng cũng có một sự khác biệt là dòng họ Trầm có một quy củ rất lạ là nếu Thiên Toàn mất đi, thì đời con của ông, nếu là trưởng nam, được quyền kế nghiệp môn chủ, nhưng con thứ thì không được. Điều lệ này giống như cách truyền ngôi của Vua trong các triều đại của Trung Hoa.


Do đó bào đệ của Trầm Thiên Toàn là Trầm Hạo Liệt, chỉ giữ được chức Phó môn chủ, sau này con của Hạo Liệt cũng chỉ suốt đời làm phó, vì vậy thảm kịch đã bắt đầu từ đây!!!

Danh Sách Chương31 chương

FULL

Danh sách chương Sơn Quỷ

Đánh Giá & Review Truyện Sơn Quỷ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Kiếm Hiệp để giải trí? Tác phẩm Sơn Quỷ của tác giả Ưu Đàm Hoa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 31 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Kiếm Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Sơn Quỷ
  • Tác giả: Ưu Đàm Hoa
  • Thể loại: Kiếm Hiệp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (31 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Sơn Quỷ của tác giả Ưu Đàm Hoa hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 137 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Kiếm Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Sơn Quỷ:

  • Chuẩn phong cách Kiếm Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Kiếm Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 31 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Kiếm Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Sơn Quỷ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Kiếm Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Sơn Quỷ

11. Truyện Sơn Quỷ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Sơn Quỷ thuộc thể loại Kiếm Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Ưu Đàm Hoa.

22. Truyện Sơn Quỷ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 31 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Sơn Quỷ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Sơn Quỷ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Sơn QuỷTruyện chữ Sơn QuỷSơn Quỷ onlineSơn Quỷ chương 1Sơn Quỷ chương mới nhấtĐọc truyện Sơn Quỷ không quảng cáoĐọc truyện Sơn Quỷ miễn phíSơn Quỷ fullSơn Quỷ trọn bộSơn Quỷ bao nhiêu chươngSơn Quỷ dịch / convertEbook Sơn QuỷTải ebook Sơn QuỷSơn Quỷ pdf / epubTải truyện Sơn Quỷ fullReview truyện Sơn QuỷTóm tắt truyện Sơn QuỷTác giả truyện Sơn QuỷSpoil / Kết thúc truyện Sơn Quỷ