Background
Phong Hành Vân Tri Đạo
Full

Phong Hành Vân Tri Đạo

51 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Phong Hành Vân Tri Đạo thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Mạt Hồi bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại:Cổ trang, ngược luyến tình thâm, nhất công nhất thụ, mỹ công bình phàm thụ.

Số chương: 10 chương + 2 phiên ngoại


Trích đoạn: 


Bầu trời mây xanh, mặt đất nước bùn.


Bọn họ chỉ tồn tại như thế mà thôi.


Khi người hoàng đế nắm giữ quyền sinh sát, đứng trên đầu hàng vạn con người ấy.


Hắn viện cớ ái tình, hắn chặt chẽ giữ lấy thiên tiên lạc phàm Nhiễm Vân Úy.


Nhưng y lại chẳng thèm ngoảnh đầu, lại cứ liều lĩnh mê luyến hạ nhân Phong Vang thấp hèn.


Đối mặt sinh mệnh bị uy hiếp, dù cho là cái chết cũng không làm cho Phong Vang bỏ đi ý niệm trong đầu.


Cho dù bị nhốt vào địa ngục tra tấn, hóa thành quỷ hồn bị mọi người e ngại, ghê tởm.


Phong Vang vẫn đang kiên trì trở về....


Vì con người đã để hắn phải sâu nặng đặt tình cảm vào đáy lòng mà yêu say đắm ấy....


Phong, ngươi biết không?


Như ngọn gió nhẹ nhàng xuy phất, ngươi đã lay động tâm Vân.


Tưởng như vô hình, ngươi lại dần dà tiến vào chiếm cứ tâm Vân.


Vân cẩn thận mở ra trái tim, hy vọng ngươi một lần lại một lần tiến vào chiếm giữ.


Nhưng, ngươi đúng lúc này lại muốn rời đi.


Vân kinh hãi nhưng vẫn khẽ bước đi, bắt đầu truy đuổi ngươi. Muốn ôm chặt ngươi lại, nhưng ngươi vẫn muốn biến mất.


Không biết làm thế nào, Vân chỉ có thể ở mỗi lần xuất hiện ngắn ngủi của ngươi.....


Đem hết thảy khả năng của mình gắt gao giữ lấy ngươi.


Vân biết rất rõ, sau khi ngươi rời khỏi Vân sẽ lại tịch mịch.


Mây trắng trên không trung tuy rằng rất đẹp,


Nhưng không có ngươi, Vân sẽ không phiêu động.


Chỉ có gió mới có thể lay động mây.


Cho nên——


Mặc kệ lên trời, hay xuống đất.


Mặc kệ núi đao, hay biển lửa.


Chỉ cần còn đến hơi thở cuối cùng, Vân sẽ truy đuổi không ngừng.


Cuối cùng, dù rằng có hóa thành mưa rơi xuống......


Để có thể ở bên cạnh ngươi, Vân cũng không hối hận.


Cường công nhốt cường công XXOO kết quả làm cho một nhược thụ thừa dịp mà len vào làm nhân vật chính!

Danh Sách Chương51 chương

FULL

Danh sách chương Phong Hành Vân Tri Đạo

Đánh Giá & Review Truyện Phong Hành Vân Tri Đạo

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Phong Hành Vân Tri Đạo của tác giả Mạt Hồi là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 51 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Phong Hành Vân Tri Đạo
  • Tác giả: Mạt Hồi
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (51 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Phong Hành Vân Tri Đạo của tác giả Mạt Hồi hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 475 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Phong Hành Vân Tri Đạo:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 51 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Phong Hành Vân Tri Đạo ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Phong Hành Vân Tri Đạo

11. Truyện Phong Hành Vân Tri Đạo thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Phong Hành Vân Tri Đạo thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Mạt Hồi.

22. Truyện Phong Hành Vân Tri Đạo đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 51 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Phong Hành Vân Tri Đạo online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Phong Hành Vân Tri Đạo tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Phong Hành Vân Tri ĐạoTruyện chữ Phong Hành Vân Tri ĐạoPhong Hành Vân Tri Đạo onlinePhong Hành Vân Tri Đạo chương 1Phong Hành Vân Tri Đạo chương mới nhấtĐọc truyện Phong Hành Vân Tri Đạo không quảng cáoĐọc truyện Phong Hành Vân Tri Đạo miễn phíPhong Hành Vân Tri Đạo fullPhong Hành Vân Tri Đạo trọn bộPhong Hành Vân Tri Đạo bao nhiêu chươngPhong Hành Vân Tri Đạo dịch / convertEbook Phong Hành Vân Tri ĐạoTải ebook Phong Hành Vân Tri ĐạoPhong Hành Vân Tri Đạo pdf / epubTải truyện Phong Hành Vân Tri Đạo fullReview truyện Phong Hành Vân Tri ĐạoTóm tắt truyện Phong Hành Vân Tri ĐạoTác giả truyện Phong Hành Vân Tri ĐạoSpoil / Kết thúc truyện Phong Hành Vân Tri Đạo