Background
Phản Tặc Bình Thiên Hạ
Full

Phản Tặc Bình Thiên Hạ

697 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Phản Tặc Bình Thiên Hạ thuộc thể loại Dã Sử của tác giả Tình Duyên Thiên Dạ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Vương Húc, một thanh niên bình thường của thế kỷ 21, bất ngờ xuyên không đến Đại lục Hồng Chu - một thế giới xa lạ không tồn tại trong lịch sử Trung Hoa. Tại đây, không có Đường Tống Nguyên Minh Thanh, chỉ có Đế quốc Hồng Thiên hùng mạnh đã cai trị gần một ngàn năm. Tuy nhiên, triều đại này đang bước vào giai đoạn suy vong tột độ: Hoàng đế hôn quân, quan lại tham ô, thiên tai hạn hán khiến bách tính lầm than, xác người chết đói rải rác khắp đồng ruộng.

Khởi đầu với thân phận một nạn dân rách rưới, thậm chí phải đi ăn xin để sống qua ngày, Vương Húc không cam chịu số phận bị chà đạp dưới gót giày của cường quyền. Tận dụng kho tàng kiến thức khoa học kỹ thuật và tư duy quân sự hiện đại, hắn bắt đầu tập hợp những người cùng khổ, chế tạo vũ khí nóng, xây dựng quân đội kỷ luật.

Từ một nhóm phản loạn nhỏ bé bị triều đình coi là 'phản tặc', Vương Húc từng bước đánh bại các thế lực cát cứ, lật đổ triều đình mục nát, thiết lập một trật tự mới và bình định thiên hạ, chứng minh rằng kẻ bị gọi là giặc cỏ cũng có thể trở thành đấng minh quân.

Danh Sách Chương697 chương

FULL

Danh sách chương Phản Tặc Bình Thiên Hạ

Đánh Giá & Review Truyện Phản Tặc Bình Thiên Hạ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Dã Sử để giải trí? Tác phẩm Phản Tặc Bình Thiên Hạ của tác giả Tình Duyên Thiên Dạ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 697 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Dã Sử được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Phản Tặc Bình Thiên Hạ
  • Tác giả: Tình Duyên Thiên Dạ
  • Thể loại: Dã Sử
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (697 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Phản Tặc Bình Thiên Hạ của tác giả Tình Duyên Thiên Dạ hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 171 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Dã Sử, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Phản Tặc Bình Thiên Hạ:

  • Chuẩn phong cách Dã Sử: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Dã Sử, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 697 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Dã Sử, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Phản Tặc Bình Thiên Hạ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Dã Sử).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Phản Tặc Bình Thiên Hạ

11. Truyện Phản Tặc Bình Thiên Hạ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Phản Tặc Bình Thiên Hạ thuộc thể loại Dã Sử, được sáng tác bởi tác giả Tình Duyên Thiên Dạ.

22. Truyện Phản Tặc Bình Thiên Hạ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 697 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Phản Tặc Bình Thiên Hạ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Phản Tặc Bình Thiên Hạ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Phản Tặc Bình Thiên HạTruyện chữ Phản Tặc Bình Thiên HạPhản Tặc Bình Thiên Hạ onlinePhản Tặc Bình Thiên Hạ chương 1Phản Tặc Bình Thiên Hạ chương mới nhấtĐọc truyện Phản Tặc Bình Thiên Hạ không quảng cáoĐọc truyện Phản Tặc Bình Thiên Hạ miễn phíPhản Tặc Bình Thiên Hạ fullPhản Tặc Bình Thiên Hạ trọn bộPhản Tặc Bình Thiên Hạ bao nhiêu chươngPhản Tặc Bình Thiên Hạ dịch / convertEbook Phản Tặc Bình Thiên HạTải ebook Phản Tặc Bình Thiên HạPhản Tặc Bình Thiên Hạ pdf / epubTải truyện Phản Tặc Bình Thiên Hạ fullReview truyện Phản Tặc Bình Thiên HạTóm tắt truyện Phản Tặc Bình Thiên HạTác giả truyện Phản Tặc Bình Thiên HạSpoil / Kết thúc truyện Phản Tặc Bình Thiên Hạ