Background
Phàm Nhân Tiên Mệnh
Full

Phàm Nhân Tiên Mệnh

287 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Phàm Nhân Tiên Mệnh thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Khuynh Thành Hoa Bất Ngữ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

【Phàm Nhân Lưu】【Truyền Thống Tiên Hiệp】【Không Hệ Thống】【Không Hậu Cung】


Sơn thôn cô nhi [Đinh Đại Lực] cơ duyên xảo hợp nhặt được một 〖Bạch Sứ Bình〗 ở dưới sông, từ đây bước lên con đường tu tiên.


〖Bạch Sứ Bình〗 có thể luyện hóa vật phàm tục thành cực phẩm chí bảo:


Nước sông đổ vào, có thể thành Thái Sơ Ngọc Dịch;


Cỏ dại bỏ vào, có thể thành cực phẩm linh thảo;


Sắt phàm ôn dưỡng, có thể thành Trảm Tiên thần binh;


Phế đan ném vào, có thể thành hy thế đan dược


……


Một kẻ phàm nhân, nắm giữ bảo bình, cuối cùng chứng vạn cổ tiên đạo!

Danh Sách Chương287 chương

FULL

Danh sách chương Phàm Nhân Tiên Mệnh

Đánh Giá & Review Truyện Phàm Nhân Tiên Mệnh

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Phàm Nhân Tiên Mệnh của tác giả Khuynh Thành Hoa Bất Ngữ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 287 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Phàm Nhân Tiên Mệnh
  • Tác giả: Khuynh Thành Hoa Bất Ngữ
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (287 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Phàm Nhân Tiên Mệnh của tác giả Khuynh Thành Hoa Bất Ngữ hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 392 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Phàm Nhân Tiên Mệnh:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 287 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Phàm Nhân Tiên Mệnh ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Phàm Nhân Tiên Mệnh

11. Truyện Phàm Nhân Tiên Mệnh thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Phàm Nhân Tiên Mệnh thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Khuynh Thành Hoa Bất Ngữ.

22. Truyện Phàm Nhân Tiên Mệnh đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 287 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Phàm Nhân Tiên Mệnh online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Phàm Nhân Tiên Mệnh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Phàm Nhân Tiên MệnhTruyện chữ Phàm Nhân Tiên MệnhPhàm Nhân Tiên Mệnh onlinePhàm Nhân Tiên Mệnh chương 1Phàm Nhân Tiên Mệnh chương mới nhấtĐọc truyện Phàm Nhân Tiên Mệnh không quảng cáoĐọc truyện Phàm Nhân Tiên Mệnh miễn phíPhàm Nhân Tiên Mệnh fullPhàm Nhân Tiên Mệnh trọn bộPhàm Nhân Tiên Mệnh bao nhiêu chươngPhàm Nhân Tiên Mệnh dịch / convertEbook Phàm Nhân Tiên MệnhTải ebook Phàm Nhân Tiên MệnhPhàm Nhân Tiên Mệnh pdf / epubTải truyện Phàm Nhân Tiên Mệnh fullReview truyện Phàm Nhân Tiên MệnhTóm tắt truyện Phàm Nhân Tiên MệnhTác giả truyện Phàm Nhân Tiên MệnhSpoil / Kết thúc truyện Phàm Nhân Tiên Mệnh