Background
Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã

Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã

31 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Dương Dương bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: ngôn tình hiện đại, sủng,HE


Nữ chính được  miêu tả như thiên sứ từ trên trời ban xuống, cũng cô rất xinh đẹp nên được rất nhiều bạn nam trong trường thích. Nhưng cuộc sống trong gia đình cô không hạnh phúc.


Bởi vì mẹ cô mất khi cô vừa sinh ra.Vì bị mẹ cô phát hiện ngoại tình và thông báo cho báo chí mà cái người cô gọi là ba đã cấu kết với tình nhân của ông ta,cũng chính là bà mẹ kế của cô bây giờ hãm hại mẹ cô làm cho bà phải tự tử.Mấy người đó đã thông báo với giới truyền thông mẹ cô chính là tình nhân và bị vợ cả phát hiện mà tự tử.Bà ta còn giả vờ lương thiện mà nuôi cô ở Trần gia nhưng thực ra là đem cô về làm người hầu ko công cho họ mặc dù cô khác người hầu ở chỗ cô đc đi học.Do ham mê cờ bạc mà Trần Minh Hiển ba cô bị nợ nần chồng chất do đó phải gả con cho chủ nợ.Vì ko biết mặt mũi chủ nợ như thế nào lại còn nghe người ta nói anh phải ngồi xe lăn nên 2 vợ chồng ông ta đã bàn bạc và gả cô đi.Cô cũng đồng ý vì khi sang đó cô sẽ ko phải bị ăn đánh và bị sai như người hầu nữa.Cô nghe nói chủ nợ rất giàu nên cô sẽ có cơ hội trả thù Trần gia.Và từ đấy cuộc đời của Trần Tuyết Như bước sang một trang mới.


Còn anh là một người đẹp trai,đc bao nhiêu người con gái hâm mộ.Nhưng anh lạnh lùng,ko thích một ai vì lần trước anh cũng có yêu một người nhưng cô ta chê anh nghèo,lúc đó anh chưa nói rõ thân phận của mình nên cô ta đã bỏ đi và cưới một người đàn ông giàu có hơn.Từ đó anh rất căm ghét phụ nữ.Do bị gia đình ép kết hôn nên anh đã yêu cầu Trần Minh Hiển gả con gái để trừ nợ.Đối với anh sự nghiệp mới quan trọng còn vợ thì có cũng đc mà ko cũng đc.Anh cũng ko hề biết từ khi có cô thì cuộc đời của anh cũng bước sang một trang mới.


Hắn là Lãnh Phong.Con trai duy nhất của Lãnh gia.Lãnh khốc,vô tình và lạnh lùng.Ban ngày,anh là chủ tịch của Lãnh thị.Công ty nắm giữ mạch máu kinh tế của toàn cầu.Ban đêm,anh là bang chủ của Hắc Long Bang.Bang phái đứng đầu thế giới ngầm.


Nó là Trần Tuyết Như.Con của Trần gia.Một công ty đứng trong top 100 thế giới.Mẹ mất sớm.Bố cưới vợ 2.Trong nhà luôn bị 2 mẹ con vợ 2 bắt nạt và gặp được anh.


Ai thích sủng,ngọt,he thì bơi vào đây.Đảm bảo ko có sóng gió.

Danh Sách Chương31 chương

FULL

Danh sách chương Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã

Đánh Giá & Review Truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã của tác giả Dương Dương là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 31 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã
  • Tác giả: Dương Dương
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (31 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã của tác giả Dương Dương hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 154 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 31 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã

11. Truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Dương Dương.

22. Truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 31 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà XãTruyện chữ Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà XãÔng Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã onlineÔng Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã chương 1Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã chương mới nhấtĐọc truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã không quảng cáoĐọc truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã miễn phíÔng Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã fullÔng Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã trọn bộÔng Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã bao nhiêu chươngÔng Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã dịch / convertEbook Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà XãTải ebook Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà XãÔng Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã pdf / epubTải truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã fullReview truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà XãTóm tắt truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà XãTác giả truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà XãSpoil / Kết thúc truyện Ông Xã Phúc Hắc Cưng Chiều Bà Xã