Background
Ông Trùm Texas

Ông Trùm Texas

23 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Ông Trùm Texas thuộc thể loại phương tây của tác giả Diana Palmer bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Leslie Murry, một cô gái xinh xắn nhưng luôn nhút nhát. Cô ngại tiếp xúc với mọi người, đặc biệt là đàn ông, bởi trong quá khứ của cô đã từng tồn tại một bóng ma đáng sợ. Khi còn là vị thành niên, cô suýt nữa đã bị người tình của mẹ cô làm hại.

Người đàn ông thân thiết mà không làm cho cô có cảm giác sợ hãi chính là Ed, người bạn thân của cô. Khi đang học đại học năm thứ hai, Leslie đã bỏ ngang việc học của mình để làm trợ lý luật sư tại công ty luật của cha Ed, sau đó cũng nhờ Ed mà Leslie mới được nhận vào làm trợ lý công ty Caldwell danh tiếng. Ông chủ là anh họ cậu - Matt Caldwell.

Matt Caldwell không có ấn tượng tốt về Leslie. Anh nghĩ rằng cô đã lợi dụng em họ anh vì thế anh luôn có thành kiến với cô. Cũng chính vì những thành kiến đó mà Matt đã thường xuyên để ý đến Leslie và không biết từ lúc nào anh đã bị thu hút bởi cô gái xinh xắn vừa nhút nhát lại vừa mạnh mẽ này. Thế nhưng bóng ma tâm lý quá khứ vẫn luôn bám riết lấy Leslie, cô tưởng chừng như không thể chấp nhận anh và luôn tìm cách né tránh anh. Đứng trước sự “trốn chạy” của Leslie, Matt sẽ làm gì để “bắt” được cô? Anh sẽ làm thế nào để giúp cô thoát khỏi những ám ảnh đen tối của quá khứ  kia?


Danh Sách Chương23 chương

FULL

Danh sách chương Ông Trùm Texas

Đánh Giá & Review Truyện Ông Trùm Texas

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại phương tây để giải trí? Tác phẩm Ông Trùm Texas của tác giả Diana Palmer là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 23 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện phương tây được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Ông Trùm Texas
  • Tác giả: Diana Palmer
  • Thể loại: phương tây
  • Tình trạng: ĐANG RA (23 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Ông Trùm Texas của tác giả Diana Palmer hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 469 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại phương tây, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ông Trùm Texas:

  • Chuẩn phong cách phương tây: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện phương tây, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 23 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện phương tây, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ông Trùm Texas ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại phương tây).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Ông Trùm Texas

11. Truyện Ông Trùm Texas thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Ông Trùm Texas thuộc thể loại phương tây, được sáng tác bởi tác giả Diana Palmer.

22. Truyện Ông Trùm Texas đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 23 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Ông Trùm Texas online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ông Trùm Texas tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Ông Trùm TexasTruyện chữ Ông Trùm TexasÔng Trùm Texas onlineÔng Trùm Texas chương 1Ông Trùm Texas chương mới nhấtĐọc truyện Ông Trùm Texas không quảng cáoĐọc truyện Ông Trùm Texas miễn phíÔng Trùm Texas fullÔng Trùm Texas trọn bộÔng Trùm Texas bao nhiêu chươngÔng Trùm Texas dịch / convertEbook Ông Trùm TexasTải ebook Ông Trùm TexasÔng Trùm Texas pdf / epubTải truyện Ông Trùm Texas fullReview truyện Ông Trùm TexasTóm tắt truyện Ông Trùm TexasTác giả truyện Ông Trùm TexasSpoil / Kết thúc truyện Ông Trùm Texas