Background
Nương Tử Được Cưng Chiều
Full

Nương Tử Được Cưng Chiều

30 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nương Tử Được Cưng Chiều thuộc thể loại ngôn tình của tác giả An Tổ Đề bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tên gốc: Sủng Nương

Nữ chính: Tiểu Hoa

Nam chính: Đồng Tiếu Ngộ

Số chương: 20

Editor: ngocyen


"Từ nay trở đi ngươi chính là vật cưng của ta"


Năm đó khi hắn "nhặt" được nàng từ vệ đường thì hàng ngày đều được cho ăn món ngon vật lạ, sống trong gấm nhung. Đám nha hoàn thấy nàng được sủng ái như thế thì đều hâm mộ đến đỏ mắt.


Thật ra cũng chỉ có nàng biết, mỗi ngày đều phải thấp thỏm hầu hạ vị "chủ nhân" của mình như thế nào, từng giây từng phút nàng phải ý thức được rằng: bản thân chỉ là vật cưng, chính vì thế nàng chưa từng đòi hỏi điều gì. Phải biểu hiện dáng vẻ mà hắn thích thì mới được ở cạnh hắn lâu dài.


Hết lần này đến lần khác hắn nói hắn không muốn thành hôn, cũng không muốn cưới nàng. 


Cho nên khi biết mình mang thai, chuyện duy nhất nàng có thể làm, là bí mật “giải quyết”....

Danh Sách Chương30 chương

FULL

Danh sách chương Nương Tử Được Cưng Chiều

Đánh Giá & Review Truyện Nương Tử Được Cưng Chiều

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Nương Tử Được Cưng Chiều của tác giả An Tổ Đề là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 30 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nương Tử Được Cưng Chiều
  • Tác giả: An Tổ Đề
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (30 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nương Tử Được Cưng Chiều của tác giả An Tổ Đề hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 237 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nương Tử Được Cưng Chiều:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 30 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nương Tử Được Cưng Chiều ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nương Tử Được Cưng Chiều

11. Truyện Nương Tử Được Cưng Chiều thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nương Tử Được Cưng Chiều thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả An Tổ Đề.

22. Truyện Nương Tử Được Cưng Chiều đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 30 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nương Tử Được Cưng Chiều online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nương Tử Được Cưng Chiều tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nương Tử Được Cưng ChiềuTruyện chữ Nương Tử Được Cưng ChiềuNương Tử Được Cưng Chiều onlineNương Tử Được Cưng Chiều chương 1Nương Tử Được Cưng Chiều chương mới nhấtĐọc truyện Nương Tử Được Cưng Chiều không quảng cáoĐọc truyện Nương Tử Được Cưng Chiều miễn phíNương Tử Được Cưng Chiều fullNương Tử Được Cưng Chiều trọn bộNương Tử Được Cưng Chiều bao nhiêu chươngNương Tử Được Cưng Chiều dịch / convertEbook Nương Tử Được Cưng ChiềuTải ebook Nương Tử Được Cưng ChiềuNương Tử Được Cưng Chiều pdf / epubTải truyện Nương Tử Được Cưng Chiều fullReview truyện Nương Tử Được Cưng ChiềuTóm tắt truyện Nương Tử Được Cưng ChiềuTác giả truyện Nương Tử Được Cưng ChiềuSpoil / Kết thúc truyện Nương Tử Được Cưng Chiều