Background
Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi

Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi

17 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi thuộc thể loại xuyên không của tác giả Mion Ty bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Trùng sinh, xuyên sách, cổ đại, cung đấu, sắc,...


Giới thiệu:

Liễu Nhược Phi- Là người thông minh, xinh đẹp, tính tình thẳng thắn, hiền lành là con gái cưng của Thừa Tướng. Nhưng lại yêu nhầm 1 người nắm trong tay cả 1 đất nước -Hoàng Thượng Lăng Kỳ Phong.


Từ đó càng quyết tâm làm cho bản thân càng thêm hoàn mỹ, cầm kì thi họa tất cả tinh thông chỉ vì một từ: "Yêu"


Đến năm 15 tuổi, cảm thấy bản thân đã phù hợp, thế là xin phép phụ thân cho vào cung, sau bao ngày nài nỉ cực khổ, cuối cùng phụ thân cũng đành cắn răng mà cho phép. 


Liễu Nhược Phi vào cung năm 16 tuổi, sống trong cung được 1 năm thì phong làm Hoàng hậu. Dù biết rằng địa vị này không phải tạo nên từ chữ Tình, nhưng nàng vẫn mặc kệ. Ai bảo chỉ có vị trí này mới có thể đến gần hơn với "người mà cô yêu" cơ chứ?


Nhưng nàng đã sai, khi đã nghĩ như thế, tất cả chỉ là do cô tự nghĩ thôi. 


Vì tình yêu mà mù quáng, thông minh ư phải nói là "ngu" mới đúng, thẳng thắn hiền lành ư, sai rồi, phải nói là "chanh chua độc ác" chứ.


Tại sao con người của nàng lại thành như vậy, tất cả đều không phải là cái người có tên là Hoa Lam Y hay sao?


Hoa Lam Y- Nhan sắc thì chỉ đến mức thanh tú,là con của một vị quan ngũ phẫm, vào cung năm 15 tuổi, tuy chỉ mới có 15 tuổi nhưng lại rất có tâm cơ, mê hoặc hoàng thượng, độc sủng hậu cung.


Cả đời của Liễu Nhược Phi chỉ gắn liền với 2 chữ "tranh đấu" , cho đến khi chết vẫn phải nghĩ đến nó.


Xuất hồn, biết được nguồn gốc của mọi sự việc đều bị điều khiển bởi bàn tay của mỗ tác giả nào kia. Nở một nụ cười thân ái, khởi động chân tay "binh" "bốp" "bốp" "binh", đòi lại sự cân bằng.


Sống lại, Nở một nụ cười khuynh quốc khuynh thành, tiếp tục dấn thân vào nơi thâm cung đầy rẫy sự thâm hiểm này.

Danh Sách Chương17 chương

FULL

Danh sách chương Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi

Đánh Giá & Review Truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại xuyên không để giải trí? Tác phẩm Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi của tác giả Mion Ty là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 17 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện xuyên không được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi
  • Tác giả: Mion Ty
  • Thể loại: xuyên không
  • Tình trạng: ĐANG RA (17 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi của tác giả Mion Ty hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 406 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại xuyên không, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi:

  • Chuẩn phong cách xuyên không: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện xuyên không, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 17 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện xuyên không, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại xuyên không).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi

11. Truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi thuộc thể loại xuyên không, được sáng tác bởi tác giả Mion Ty.

22. Truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 17 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được ThôiTruyện chữ Nữ Phụ Ư, Cũng Được ThôiNữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi onlineNữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi chương 1Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi chương mới nhấtĐọc truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi không quảng cáoĐọc truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi miễn phíNữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi fullNữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi trọn bộNữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi bao nhiêu chươngNữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi dịch / convertEbook Nữ Phụ Ư, Cũng Được ThôiTải ebook Nữ Phụ Ư, Cũng Được ThôiNữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi pdf / epubTải truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi fullReview truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được ThôiTóm tắt truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được ThôiTác giả truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được ThôiSpoil / Kết thúc truyện Nữ Phụ Ư, Cũng Được Thôi