Background
Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về
Full

Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về

104 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Quý cô trà sữa bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

[Tác giả Quý cô trà sữa -- Thể loại: Ngôn Tình, Xuyên Không ]


Người thiếu nữ tựa như thiên thần còn đang ngái ngủ chợt bật hẳn dậy không thương tiếc hướng thẳng về phía đồng hồ báo thức ném một một cái thật vang vào tường và...


Kêu cái beep! ồn chết đi được


Ấy từ từ có gì đó sai sai


Cô... vẫn còn sống sao?


Cô nhớ rõ là cái thằng tài xế chết tiệt, thiểu năng đi ngược chiều xong rồi tông cô thăng thiên luôn rồi cơ mà thế đéo nào cô lại xuất hiện ở cái nơi lạ hoắc này.

Danh Sách Chương104 chương

FULL

Danh sách chương Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về

Đánh Giá & Review Truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về của tác giả Quý cô trà sữa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 104 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về
  • Tác giả: Quý cô trà sữa
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (104 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về của tác giả Quý cô trà sữa hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 137 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 104 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về

11. Truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Quý cô trà sữa.

22. Truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 104 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn VềTruyện chữ Nữ Phụ: Lang Thang Muốn VềNữ Phụ: Lang Thang Muốn Về onlineNữ Phụ: Lang Thang Muốn Về chương 1Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về chương mới nhấtĐọc truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về không quảng cáoĐọc truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về miễn phíNữ Phụ: Lang Thang Muốn Về fullNữ Phụ: Lang Thang Muốn Về trọn bộNữ Phụ: Lang Thang Muốn Về bao nhiêu chươngNữ Phụ: Lang Thang Muốn Về dịch / convertEbook Nữ Phụ: Lang Thang Muốn VềTải ebook Nữ Phụ: Lang Thang Muốn VềNữ Phụ: Lang Thang Muốn Về pdf / epubTải truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về fullReview truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn VềTóm tắt truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn VềTác giả truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn VềSpoil / Kết thúc truyện Nữ Phụ: Lang Thang Muốn Về