Background
Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!

Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!

52 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Puii Pi Dy bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Nữ phụ, teen, ngôn tình


Đây là một câu chuyện không có yếu tố NP, không có yếu tố NP, không có yếu tố NP. Điều quan trọng phải nói ba lần.


Lạc Quyên năm nay tròn 14 tuổi. Ngay từ khi sinh ra cô là trẻ khuyết tật, không thể học hành và đi lại được. Cuộc sống của cô xoay quanh việc đọc truyện, bởi vì cô sống môt mình trong căn nhà nhỏ cùng số tiền trợ cấp. Đôi khi cô cũng đi làm thêm để có thêm thu nhập.


Trong một lần tình cờ Lạc Quyên đã đọc được cuốn tiểu thuyết có tên là Cái Gì Mà Yêu? Và cô thấy số phận của mình thật giống với nữ phụ trong truyện, chỉ khác một điều là đoi chân của nữ phụ do người yêu đánh đến gẫy. Chỉ vì một lý do đơn giản, đó là hại nữ chính.


Nhưng chuyện này thì có liên quan gì đến người ngoài là cô? Để cho một kẻ khuyết tật như cô té xe lăn rồi xuyên qua?


Được rồi, giờ thì có. Cho ta hỏi, giành nam phụ của nữ chính thì đi bao nhiêu năm tù!?


À, không có gì, ta chỉ hỏi để suy xét chút ý mà.


Oái, nam chính, tiểu khuyết tật ta là chị dâu ngươi, ngươi định loạn à?! Tránh ra! Ấy, ông xã, em không có làm gì...

...

Một khi xuyên qua nữ phụ khuyết tật thay đổi.

Tình yêu sâu đậm của linh hồn kia dần tan.

Linh hồn mới bắt đầu cuộc sống tốt đẹp.

Linh hồn cũ bắt đầu được hạnh phúc ở một nơi xa xăm.

Và hai linh hồn đã có được một nửa duyên phận thật sự. Cả hai đều có một mối liên kết vĩnh viễn.

Danh Sách Chương52 chương

FULL

Danh sách chương Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!

Đánh Giá & Review Truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! của tác giả Puii Pi Dy là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 52 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!
  • Tác giả: Puii Pi Dy
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (52 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! của tác giả Puii Pi Dy hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 390 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 52 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!

11. Truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Puii Pi Dy.

22. Truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 52 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!Truyện chữ Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! onlineNữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! chương 1Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! chương mới nhấtĐọc truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! không quảng cáoĐọc truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! miễn phíNữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! fullNữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! trọn bộNữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! bao nhiêu chươngNữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! dịch / convertEbook Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!Tải ebook Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! pdf / epubTải truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương! fullReview truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!Tóm tắt truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!Tác giả truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!Spoil / Kết thúc truyện Nữ Phụ Khuyết Tật Thật Đáng Thương!