Background
Nhược Xuân Và Cảnh Minh
Full

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nhược Xuân Và Cảnh Minh thuộc thể loại Đô Thị, Đô Thị Sinh Hoạt, Ngọt Sủng, Điềm Đạm của tác giả Cửu Nguyệt Hi bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Cảnh Minh là thiên tài chế tạo robot, còn Đỗ Nhược chỉ là một học sinh nghèo vượt khó được bố mẹ cậu chu cấp tiền ăn học. Năm nhất đại học, Đỗ Nhược thầm cảm mến chàng trai tài năng ấy, nhưng tình yêu chưa kịp hé nở đã bị sự cay nghiệt của cậu đè bẹp.


Đỗ Nhược như thể biến mất khỏi thế giới của Cảnh Minh, còn cậu có vẻ cũng không hề nhớ đến sự tồn tại của cô nhóc quê mùa không tầng lớp kia. Chỉ là, giây phút gặp mặt đó, người con gái xinh đẹp rạng ngời trong chiếc váy đỏ giữa trời đông giá rét lại vô tình khiến tim cậu lỡ nhịp...truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương108 chương

FULL

Danh sách chương Nhược Xuân Và Cảnh Minh

Đánh Giá & Review Truyện Nhược Xuân Và Cảnh Minh

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Nhược Xuân Và Cảnh Minh của tác giả Cửu Nguyệt Hi là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 108 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nhược Xuân Và Cảnh Minh
  • Tác giả: Cửu Nguyệt Hi
  • Thể loại: Đô Thị
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (108 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nhược Xuân Và Cảnh Minh của tác giả Cửu Nguyệt Hi hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 468 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nhược Xuân Và Cảnh Minh:

  • Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 108 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nhược Xuân Và Cảnh Minh ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nhược Xuân Và Cảnh Minh

11. Truyện Nhược Xuân Và Cảnh Minh thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nhược Xuân Và Cảnh Minh thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Cửu Nguyệt Hi.

22. Truyện Nhược Xuân Và Cảnh Minh đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 108 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nhược Xuân Và Cảnh Minh online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nhược Xuân Và Cảnh Minh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nhược Xuân Và Cảnh MinhTruyện chữ Nhược Xuân Và Cảnh MinhNhược Xuân Và Cảnh Minh onlineNhược Xuân Và Cảnh Minh chương 1Nhược Xuân Và Cảnh Minh chương mới nhấtĐọc truyện Nhược Xuân Và Cảnh Minh không quảng cáoĐọc truyện Nhược Xuân Và Cảnh Minh miễn phíNhược Xuân Và Cảnh Minh fullNhược Xuân Và Cảnh Minh trọn bộNhược Xuân Và Cảnh Minh bao nhiêu chươngNhược Xuân Và Cảnh Minh dịch / convertEbook Nhược Xuân Và Cảnh MinhTải ebook Nhược Xuân Và Cảnh MinhNhược Xuân Và Cảnh Minh pdf / epubTải truyện Nhược Xuân Và Cảnh Minh fullReview truyện Nhược Xuân Và Cảnh MinhTóm tắt truyện Nhược Xuân Và Cảnh MinhTác giả truyện Nhược Xuân Và Cảnh MinhSpoil / Kết thúc truyện Nhược Xuân Và Cảnh Minh