Background
Nhất Phẩm Phong Lưu

Nhất Phẩm Phong Lưu

348 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nhất Phẩm Phong Lưu thuộc thể loại Đô Thị của tác giả Đồ Cùng bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Giới thiệu truyện:


Nhân vật chính của truyện là Mạc Ngôn. Con nhà Thế gia, tự mình lao vào trải nghiệm cuộc sống. Chỉ vì cầu thay đổi tiên cơ... Thâm nhập trên đường Hồng Trần, được Tiêu Dao trong muôn hoa.


- Khả năng phân tích, tổng hợp như Computer, không một vụ án nào có thể làm khó được Holmes tái sinh … Nhất Phẩm Phong Lưu … cũng không phải phong lưu mãi ...


- Truyện đã ra full, luôn được xếp hạng cao trong bảng xếp hạng của qidian từ khi mới ra. Nếu bạn đang cần một bộ truyện Hài hước – trinh thám – đấu đá quan trường … quyển sách tất sẽ không khiến mọi người thất vọng. Còn chờ gì nữa nào? Hãy cùng khám phá với tác phẩm đặc sắc này.


- Truyện không quá dài, cũng không ngắn, rất thích hợp để đọc giải trí và xả stress.


- Tags: nhat pham phong luu prc full



Danh Sách Chương348 chương

FULL

Danh sách chương Nhất Phẩm Phong Lưu

Đánh Giá & Review Truyện Nhất Phẩm Phong Lưu

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Nhất Phẩm Phong Lưu của tác giả Đồ Cùng là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 348 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nhất Phẩm Phong Lưu
  • Tác giả: Đồ Cùng
  • Thể loại: Đô Thị
  • Tình trạng: ĐANG RA (348 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nhất Phẩm Phong Lưu của tác giả Đồ Cùng hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 319 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nhất Phẩm Phong Lưu:

  • Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 348 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nhất Phẩm Phong Lưu ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nhất Phẩm Phong Lưu

11. Truyện Nhất Phẩm Phong Lưu thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nhất Phẩm Phong Lưu thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Đồ Cùng.

22. Truyện Nhất Phẩm Phong Lưu đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 348 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nhất Phẩm Phong Lưu online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nhất Phẩm Phong Lưu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nhất Phẩm Phong LưuTruyện chữ Nhất Phẩm Phong LưuNhất Phẩm Phong Lưu onlineNhất Phẩm Phong Lưu chương 1Nhất Phẩm Phong Lưu chương mới nhấtĐọc truyện Nhất Phẩm Phong Lưu không quảng cáoĐọc truyện Nhất Phẩm Phong Lưu miễn phíNhất Phẩm Phong Lưu fullNhất Phẩm Phong Lưu trọn bộNhất Phẩm Phong Lưu bao nhiêu chươngNhất Phẩm Phong Lưu dịch / convertEbook Nhất Phẩm Phong LưuTải ebook Nhất Phẩm Phong LưuNhất Phẩm Phong Lưu pdf / epubTải truyện Nhất Phẩm Phong Lưu fullReview truyện Nhất Phẩm Phong LưuTóm tắt truyện Nhất Phẩm Phong LưuTác giả truyện Nhất Phẩm Phong LưuSpoil / Kết thúc truyện Nhất Phẩm Phong Lưu