Background
Nhật Ký Mang Tên Anh
Full

Nhật Ký Mang Tên Anh

82 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nhật Ký Mang Tên Anh thuộc thể loại truyện teen của tác giả Nàng Hoa Sứ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Truyện xoay quanh tình yêu và cuộc sống của Hoàng Ngọc Lâm và Nguyễn Phương My là hai người bạn thân thiết, có thể nói tình cảm của họ giống như chị em ruột vậy.Vũ Hoàng Minh là chàng trai lạnh lùng, mạnh mẽ, tuy gia cảnh nghèo khó nhưng lại cực kỳ giỏi.


Cùng một số nhân vật khác. Mời các bạn đón đọc và theo dõi truyện nhé.

Danh Sách Chương82 chương

FULL

Danh sách chương Nhật Ký Mang Tên Anh

Đánh Giá & Review Truyện Nhật Ký Mang Tên Anh

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại truyện teen để giải trí? Tác phẩm Nhật Ký Mang Tên Anh của tác giả Nàng Hoa Sứ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 82 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện truyện teen được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nhật Ký Mang Tên Anh
  • Tác giả: Nàng Hoa Sứ
  • Thể loại: truyện teen
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (82 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nhật Ký Mang Tên Anh của tác giả Nàng Hoa Sứ hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 360 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại truyện teen, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nhật Ký Mang Tên Anh:

  • Chuẩn phong cách truyện teen: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện truyện teen, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 82 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện truyện teen, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nhật Ký Mang Tên Anh ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại truyện teen).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nhật Ký Mang Tên Anh

11. Truyện Nhật Ký Mang Tên Anh thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nhật Ký Mang Tên Anh thuộc thể loại truyện teen, được sáng tác bởi tác giả Nàng Hoa Sứ.

22. Truyện Nhật Ký Mang Tên Anh đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 82 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nhật Ký Mang Tên Anh online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nhật Ký Mang Tên Anh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nhật Ký Mang Tên AnhTruyện chữ Nhật Ký Mang Tên AnhNhật Ký Mang Tên Anh onlineNhật Ký Mang Tên Anh chương 1Nhật Ký Mang Tên Anh chương mới nhấtĐọc truyện Nhật Ký Mang Tên Anh không quảng cáoĐọc truyện Nhật Ký Mang Tên Anh miễn phíNhật Ký Mang Tên Anh fullNhật Ký Mang Tên Anh trọn bộNhật Ký Mang Tên Anh bao nhiêu chươngNhật Ký Mang Tên Anh dịch / convertEbook Nhật Ký Mang Tên AnhTải ebook Nhật Ký Mang Tên AnhNhật Ký Mang Tên Anh pdf / epubTải truyện Nhật Ký Mang Tên Anh fullReview truyện Nhật Ký Mang Tên AnhTóm tắt truyện Nhật Ký Mang Tên AnhTác giả truyện Nhật Ký Mang Tên AnhSpoil / Kết thúc truyện Nhật Ký Mang Tên Anh