

Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
« chấm điểm vừa ra không được, sau này sẽ tăng » « đơn nữ chính + nữ tổng giám đốc + trước em bé sau yêu + cực hạn tương phản + yêu đương thường ngày »
Tỉnh lại sau giấc ngủ, 21 tuổi ngây thơ nam đại, Chung Ngư, có thêm một cái năm tuổi nữ nhi.
Hắn liền yêu đương đều không có nói qua đâu, làm sao lại đổ vỏ?
Càng khiến người ta khiếp sợ là, hài tử mụ là hắn thực tập công ty vị kia kiêng khem lạnh lùng xinh đẹp nữ tổng giám đốc, Kiều Thanh Vụ!
Đây hợp lý sao?
Dù sao Nhạc Thiên phái Tiểu Tiểu thực tập sinh Chung Ngư, cùng lạnh lùng công tác máy móc nữ tổng giám đốc Kiều Thanh Vụ, giữa bọn hắn phong cách khác biệt, so với người cùng cẩu cách li sinh sản còn đại!
Nhưng bức bách tại làm cha làm mẹ trách nhiệm.
Từ đó, bọn hắn bắt đầu người trước trang không quen, người sau ngủ chung mang em bé sinh hoạt.
Thẳng đến có một ngày, bên người đồng nghiệp, bằng hữu, người nhà phát hiện. . .
Phải, bọn hắn có một cái hài tử!
Đám người: Nguyên lai chúng ta chỉ là bọn hắn play một vòng sao?
-
Về sau.
Màn cửa hơi che đậy, nửa minh nửa ngủ.
Chung Ngư hung tợn nói: "Hiện tại là trong nhà, ngươi ít cầm nữ tổng giám đốc tư thái để giáo huấn ta, ta ghét nhất ngươi mọi chuyện đều cao cao tại thượng!"
"Ngươi nói đúng, "
Kiều Thanh Vụ nằm ở trên giường, mị nhãn như tơ, tay ôm lấy hắn cổ, môi đỏ khẽ mở, "Vậy ngươi bây giờ có thể hay không trước từ cao cao tại thượng trên thân người xuống dưới? Lão công ~ "
«Ps. Nữ nhi là thân sinh, không phải nón xanh không phải tiếp bàn! ! ! Nhìn chính văn mấy chương trước liền đã hiểu! »
Danh Sách Chương494 chương
Danh sách chương Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta
Đánh Giá & Review Truyện Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta của tác giả Nhĩ Kiểm Thượng Hữu Ngã Đích Hồng Thủ ấn là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 494 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta
- Tác giả: Nhĩ Kiểm Thượng Hữu Ngã Đích Hồng Thủ ấn
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (494 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta của tác giả Nhĩ Kiểm Thượng Hữu Ngã Đích Hồng Thủ ấn hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 494 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta
11. Truyện Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Nhĩ Kiểm Thượng Hữu Ngã Đích Hồng Thủ ấn.
22. Truyện Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 494 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nhặt Cái Nữ Nhi, Tổng Giám Đốc Lão Bà Còn Hàng Đêm Câu Dẫn Ta tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Đánh Ta Một Tát Toàn Bộ Thế Giới Đều Phải Chịu Tổn Thương

Xe Công Nghệ Gấp Trăm Lần Phụ Cấp, Ta Quay Người Đề Maybach

Ta, Tử Linh Pháp Sư, Tuân Thủ Luật Pháp

Tuổi Già Đại Đế, Bị Muội Muội Triệu Hoán Quốc Vận Cầu Sinh?

Ta Một Cái Hiệu Trưởng, Nghe Học Sinh Đề Nghị Thì Thế Nào?

Vừa Cưới Cảnh Hoa, Liền Bị Xác Định Là Tội Phạm Thiên Tài

Vừa Tốt Nghiệp, Hệ Thống Để Ta Về Hưu Dưỡng Lão!
